Recent content by leonard dochy

  1. L

    JamiiForums Tanzania Tujulisheni yanayo jiri M4C Songea leo

    hasa hasa picha makamanda...
  2. L

    JamiiForums Tanzania Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

    karibu mama mchapakazi,karibu sana...
  3. L

    JamiiForums Tanzania Wabunge wa CHADEMA kuweka kambi majimbo ya Makinda, Ndugai

    kimcngi nimemchoka mbunge wangu makinda,waje wawafungue macho kaka na dada zangu wasio na uwezo wa kuchambua baya na zuri....viva chadema
  4. L

    JamiiForums Tanzania Kitumbua cha Bibi (PAPUCHI) kuwasha sana, nini tatizo?

    asa c panaleta utamu,paache wangu hata ucpatbu....
  5. L

    JamiiForums Tanzania CCM na CHADEMA kuwa makini na hii Picha!

    hapo kama Lowasa atakuwa rais
  6. L

    JamiiForums Tanzania CHIT-CHAT BACHELORS (C.C.B) Jiandikishe mapema

    niiimo tena bachela wa kudumu
  7. L

    JamiiForums Tanzania Huu ndio ujanja wanaotumia mapedeshee kuchukua warembo kwa ulaini, madada wa Bongo kuweni macho

    hapo ngoma droo,hiko ndo kitegauchumi asilia cha mwanamke duniani,,,,ila mc2sahau 2cio na magari,cku moja unajitolea 2 kumpa acye jiweza,utapata thawabu yako
  8. L

    JamiiForums Tanzania Jamani nisaidieni, Pepo Kali la Ngono linanimaliza...

    hahahahahahahaaaa hapo akicheka utamu utamu,akilia utamu utamu,akikata utamu utamu...
  9. L

    JamiiForums Tanzania Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

    nadhani ifike muda akubali kuwa kuna mambo ambayo anatakiwa kudeal nayo kama kiongozi mkubwa wa nchi,suala la mtwara ni nyeti hvyo kwa busara yake angalau angeahrisha ziara zake hadi lipate ufumbuzi wa kudumu...asa c ajabu kumckia kesho kaenda afrika kusini,sina raisi mimi
  10. L

    JamiiForums Tanzania Nimfanye nini huyu kidudu mtu?

    cjaona tatizo hapo
  11. L

    JamiiForums Tanzania Akina dada mnaijua tekniki hii?

    hyo teknik ya kimauaji
  12. L

    JamiiForums Tanzania Redio Imaan Mnatuangusha aisee! Eti mnasema nini? Hebu toeni hoja yenu sasa...

    hawaelewi wanachokifanya hao
Back
Top Bottom