Recent content by Last Night

  1. Last Night

    WanaJF umeshawahi ku-date na Mpenzi wa mtandaoni ilikuwaje?

    Wacha niwape story yangu kwanza. Nakumbuka huko Facebook nilipata mbaba mmoja hivi tukawa tunachati wee mwisho wa siku tukapanga tuonane. Basi tukatoka out tukaagiza kuku mzima ndizi tano na ugali juu. Mimi nikala ndizi moja na kama vipande viwili vya nyama basi yule baba akafukia ugali wote na...
  2. Last Night

    Maisha ya mwanaume...

    Hahaha hutak
  3. Last Night

    Naombeni ushauri, huyu shemeji ananikwaza

    Ushimen kwenye ubora wkooo ....
  4. Last Night

    Aina za ma-single halafu wanahisi wako kwenye relationship

    Wengine ni single lady
  5. Last Night

    Uzi wa vyakula tu

    Hapo je?
  6. Last Night

    Uzi wa vyakula tu

    Karibu
Top Bottom