Recent content by KISHINDO

  1. KISHINDO

    Hatimaye uhusiano wangu umefikia mwisho...

    Ndo umekuja kunianika huku JF????? Poa We nenda LAKINI UTANIKUMBUKA TU. Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  2. KISHINDO

    Ndoa imeingia doa. Msaada wa mawazo unahitajika sana

    Hakuna dharau kubwa kwa mwanaume kama hiyo. Ni Mwanaume ZOBA pekee ndiye anayeweza kusamehe huu Usaliti. Hata kama tungekuwa na watoto 50 na mali nyingi..... Hizo mali zote ningemwachia huyo mwanamke ili mimi niwe SALAMA. Kama atakubali kuendelea kuishi naye MWAMBIE AANDAE JENEZA LAKE MAPEMA.
  3. KISHINDO

    Ziara za Rais Kanda ya Ziwa zimekuwa too much

    Hao 2.7 m ndo population ya Tabora. Kapimwe haja kubwa kuepuka Corona ya Akili
  4. KISHINDO

    Msaada: Jinsi ya kupata visa ya England bila vikwazo

    Nenda Ubalozi wa Uingereza utapata taratibu zote. Kabla hawajatoka kwenye Umoja wa Ulaya ilikuwa inatumika viza ya Shenghen ambayo mtu alikuwa anaendai katika nchi zaidi ya 20 za Umoja wa Ulaya bila kuulizwa. Ili mtu aipate hiyo Shenghen Visa alipaswa awe na:- 1. Barua ya mwaliko kule aendako...
  5. KISHINDO

    Ni waziri anahujumiwa au TANESCO inahujumiwa?

    Waliofurahia kifo cha Magufuli hayo ndiyo matokeo. Na bado.
  6. KISHINDO

    Jipatie bidhaa kutoka kwetu kwa bei nafuu, tupo Kariakoo

    Mtu wa mkoani aweza ipataje hii???
  7. KISHINDO

    INAUZWA Friji la LG na SONY home thietre vinauzwa vyote kwa 950,000

    Umeshaviuza au bado????? Utaratibu ukoje kama mtu yuko mkoani Singida, Tabora, Shinyanga au Kigoma???
  8. KISHINDO

    Phone4Sale Pata simu kali za oppo hapa kutoka oppo brandshop China plaza

    Utaratibu wenu katika mauzo ukoje kwa mtu ambaye yuko nje ya Dar????
  9. KISHINDO

    Nundu la Ole Sabaya kichwani kwake limetokana na nini?

    Uwe makini na wewe usije ukaingiziwa dushe Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  10. KISHINDO

    Nundu la Ole Sabaya kichwani kwake limetokana na nini?

    Nami niliiona nikawaza labda jamaa walitaka NYAA akagoma wakampiga nyundo kidogo then akatoa mzigo bila shida. Alokuwa akiwafanyia wenzake na yeye anafanyiwa na watoto wa town
  11. KISHINDO

    Naomba kufahamu kuhusu Elimu ya masafa (Open University)

    We mwizi tu. Unataka upate ugali wa leo kupitia ndugu aliyeuliza. Nikushauri: FANYA KAZI ACHA UDWANZI
  12. KISHINDO

    Tujuzane Ishara za 'Kiuchawi' na "Kiuchuro' kutoka kwa Wanyama, Wadudu na Ndege kwa Binadamu (Mwanadamu)

    Ukiona mtu anaongea ongea mambo ya kichawi kichawi jua huyo ni mmoja wao maana wanafahamiana wao kwa wao.
  13. KISHINDO

    Top 10 Places You Aren't Allowed To Visit

    Kapige wewe hizo picha ulete
Top Bottom