EBU MUULIZE KAKA ATUPEE MOYOOOO WENYE STATUS HIZOOO MAANAKE WATU WANA MINDSET TOFAUT KUNA AMBAO WAANSEMA IKIWA SELECTED FOR ORAL NDO UNAPEWA PLACEMENT LETTER EBUUU MUULIZE KWAKEE ILIKUWAJEEE
lazima tuuu mngeongeaaa hata kama mngewekewa placement letter kaka mfano kuna kada ilikuwa inataka 50 na imechukua 50 kamili walofaulu walobakii na wao wapo data bank kaka
alaf sasa ukute ww ndo ulikuwa na confidence kali ukawa una kimini unacho kiongea ndo maana umefaulu kaka kumbuka kuna watu wengi wameandikiwa pia wapo chinii ya pass mark mzeeeee kwahyo ulifanya vzur so kama kuna uchawiiii
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.