Watakimbia wasingizie kifo ka bro balali c kawaida yao,awa nahis tukiskia mtu ana kashfa na pesa zetu akijichanganya sehem kama uwanja wa taifa pale tunamalizana nae aka rest in peace kuliko rusha roho humu JF afu nothing is going on
Waalimu wanakatwa cwt,bima ya afya,kodi,na vitu kibao vyakinyonyaji jee na raisi nae vipo ivo kwene mshahara wake? Kama hapana toeni uo unyanyasaji kwa watu wenye mishahara midogo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.