Recent content by kamdinyo

  1. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Kuna members wamepotea sana humu Jf since july kuna usalama kweli?

    Alubati, BAK
  2. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya

    Was such a good familly
  3. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?

    Umefeli miezi saba ndezi wewe utaweza siku mbili, ushajaa kwenye mfumo mwanetu we jichomoe chap hapo mambo yasiwe mengi
  4. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?

    Mapema tu ...kwishaaaaa😅😅
  5. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?

    Mwanetu miezi saba hujala kamdinyo😅😅😅🙌 Bwege mtozeni wewe ngoja unyooshwe..
  6. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?

    Yap! Anahitaji muda.....
  7. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Ni vigezo gani unatumia kutathmini ubora wa kazi iliyofanyika?

    😅😅 linda mgongo wako baba mtakatifu... hali ni mbayaaa
  8. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Ni vigezo gani unatumia kutathmini ubora wa kazi iliyofanyika?

    Au ndio mkakati wako wako nijione weak unile kirahisi? Heeee .....
  9. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Ni vigezo gani unatumia kutathmini ubora wa kazi iliyofanyika?

    Aweee hata kama platimum ameonyesha dalili za dharau😅😅😅
  10. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Ni vigezo gani unatumia kutathmini ubora wa kazi iliyofanyika?

    Sikupi date weye unanichomesha sana! Mie nakuchora tu waacha unafiki ndugu yangu😅😅
  11. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Ni vigezo gani unatumia kutathmini ubora wa kazi iliyofanyika?

    Manyanza linda mgongo wako hali ni mbayaaaa😅😅👌
  12. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Maviziano na Maridhiano ya Wao, Sisi, na Wale!

    Kwanini maridhiano yawe baada ya uchaguzi ule wenye mapungufu? Kwanini isingekuwa kabla kwasababu mambo yalikuwa wazi na madai yalikuwa wazi kwamba watu walitaka katiba mpya na mfumo huru katika tume ya uchaguzi ndio tuingie kwenye uchaguzi huru hata kama rais angeongezewa muda kupisha mchakato.
  13. kamdinyo

    JamiiForums Tanzania Maviziano na Maridhiano ya Wao, Sisi, na Wale!

    Siasa gani za kistaarabu kwenye mfumo mbovu wa uchaguzi?mzee amesema hapo kwamba mmoja ashindwe kihalali means ije katiba mpya , tume huru ya uchaguzi , kuanzia hapo mambo yatakwenda yenyewe
Back
Top Bottom