Recent content by junky

  1. junky

    Tukio la Bwana Hamza kuwapiga polisi risasi ni matokeo ya mfumo wa utoaji haki kuoza

    Yule mshukiwa wa ugaidi aliyeuliwa Jana ni nani? -za chini chini na uchunguzi wangu niliokesha nao nimegundua huyu kijana ametokea familia ya madini. -Baba yake alikuwa na mgodi chunya na mpaka anakufa hakufaidika na mgodi huo lakini pindi alipolifa ndipo neema ilianza kuwadondokea warithi...
  2. junky

    Juma Mpogo na Jack Simela tangu waondoke, mnanda nao umepotea

    Tokea hawa waimbaji mashuhuri wa mnanda wafariki hakika mnanda nao umeenda zake ,ladha na utamu wa mnanda umepotea ..Wameondoka mapema Sana ikiwa fani bado inawahitaji. 1.Juma Mpogo lupozi "seven survivor" 2.Jack Simela "Jagwa "
  3. junky

    Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limefanikiwa kuwaua majambazi watatu

    Wake polisi wa patrol mafuta hiwa wanapata wapi,polisi wa defender?? Wakiingia sheli wanajichotea tu mafuta acha kutetea ujinga
  4. junky

    DPP Biswalo Maganga kuwa Jaji, Rais Samia umekosea sana

    Una elimu ya darasa la ngapi ndugu?
  5. junky

    Yanga waliwahi kucheza bila kula chakula cha mchana sababu ya TFF kubadilisha muda

    Kocha Mwinyi Zahera aliwahi kulalamika kipindi akiwa kocha akicheza dhidi ya JKT Tanzania Awali mechi ilikuwa ichezwe saa kumi na mbili jioni lakini Tff walibadilisha muda hivyo wakaharibu program nzima ya timu. Wachezaji saa kumi na mbili asubuhi walifanya warm up na wakaingia kulala vyumbani...
  6. junky

    Ni nani alikuwa nyuma ya kuvunjika kwa Taifa la Sudan? Je, ilikuwa ni vita ya mabeberu dhidi ya uchumi (mafuta) wa Omar al-Bashir?

    Gaddaffi kwa asilimia 70 alifanya Sudan igawanyike Ndio maana kifo Cha Gaddaffi ,Omar Al Bashir alifurahi na kushangilia na kutoa kauli za dhihaka kwa kifo Cha Muammar.
  7. junky

    Mohammed Mchengerwa apunguze vitisho kwa watumishi na viongozi wa umma

    Mm nakumbuka nilienda ofisi fulani yule mtumishi alikuwa na sura ya mbogo aliniambia stupid kwa kauli ya ukali ile taswira yke sikutaks kuendeleza kutoa tatizo langu nikasepa Nilienda wizara fulani tumepanga foleni kumbe jamaa kajifungia mlango ndani anachati tulikaa Sana halafu asubuhi
  8. junky

    Taarifa: IGP Simon Nyakoro Sirro Akutana na Kufanya Mazungumzo na Balozi wa Uingereza Nchini Tanzania

    kasomea sheria udsm ,kafanya interpol hivyo sio mtupu kihivyo
  9. junky

    Tukikubaliana na dhana za kuikejeli elimu kisa Profesa Muhongo kakejeliwa tutapotea kama Taifa

    Maprofesa wengine mpaka kiingereza tatizo Maprofesa wameingia mikataba ya kihayawani Maprofesa maprofesa bora tukae kimya Ila jomba Kama musukuma kakuchoma hivi ,ukiona makelele ujue limekugusa
  10. junky

    Tulivyonusurika kufanyiwa mchezo mchafu Tabora

    Haijakaa kibaguzi nisamehe kwenye mapungufu kila sehemu kuna changamoto zake hata ukija Dar inabidi uwaulize wenyeji ili uepukani na ukabaji na maruerue mengine
  11. junky

    Tulivyonusurika kufanyiwa mchezo mchafu Tabora

    Ww unayefahamu tufundishe
Top Bottom