Recent content by JUMA SABURA

  1. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Jamani naomba kuuliza,kuna uwezekano ukafanya usaili katika vyuo vikuu kwa kada za technician,baada ya matokeo ya waliokua kwenye database ukapangiwa taasisi nyingine kama halmashauri?.
  2. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Sababu gani zinasababisha wasitoe majibu ya oral?
  3. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Wadau nisaidieni,hivi uaweza kuchaguliwa kufanya usaili wa kuandika pamoja na mahojiano,na status ikaendelea kusoma not selected?,na kama inawezekana nini kinasababisha?.
  4. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Waungwana naomba kuuliza, waliofanya usaili kwenye vyuo mfano udsm na kufaulu huwa wanawekwa kwenye database ya utumishi?
  5. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    hivi kifanya usaili wa vyuo vikuu kama udom,udsm n.k nakufaulu ila ukakosa nafasi, je unawekwa kwenye database ya utumishi?
  6. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    hizi ajira zinazoendelea kutoka ni za bajeti 2021-2022 au 2022-2023?
  7. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    asante kwa jibu zuri,ila nafasi ikipatikana lazima iwe kwenye hiyo taasisi au utapangiwa taasisi yoyote?.
  8. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    wadau naomba mnieleweshe, kama umefanya interview kwenye taasisi za vyuo vikuu kama udom,udsm nk nakufaulu ila ukakosa nafasi.je kuna uwezekano wa kuwekwa kwenye database ya utumishi?.
  9. J

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Placement ya UDOM lini?
  10. J

    JamiiForums Tanzania Aliyekuwa mbunge wa Sikonge, Said Nkumba abwaga manyanga CCM na kujiunga CHADEMA

    duuuuuuuuuuuuuuuuuu
Back
Top Bottom