Recent content by Jmrbk

  1. J

    JamiiForums Kenya, JamiiForums Tanzania KENYA: Government switches off NTV, Citizen TV and Radio!

    Lissu huwaga mnamuota eeeh.
  2. J

    JamiiForums Tanzania Mke wa balozi mchukia ufisadi mama Mshumbusi anena

    This is Grace Mugabe typical
  3. J

    JamiiForums Tanzania Josephine Mushumbusi: Hongera Patrobas, Mwenye chama angegundua unahama CHADEMA, tungekusoma kama Ben Saanane

    Tatizo huyu mama alikuwa na ndoto za kuwa first lady na mmewe angeitawala Tz yy akiwa kama Grace Mugabe.
  4. J

    JamiiForums Tanzania Propaganda za Magharibi zinaelekea kushindwa kumtoa Mugabe Zimbabwe

    Atoke tu,na jeshi likiona bado anakomaa limtie viboko kwanza,inakuwaje mtu hataki kuachia madaraka,uwezo wa kuongoza umeisha ,anaongozwa na mke wake alafu wazimbabwe waendelee kulea ujinga.Mwalimu na Mandela anawaona kuwa yy anathamani kuliko wao??Asipojiheshimu atacharazwa viboko kwanza.
  5. J

    JamiiForums Tanzania Kwa hili la Masha na Wenje, Mbowe umechemka kimkakati, wachague hawa badala yake

    Huyo ni msomi,fuatilia elimu yake.
  6. J

    JamiiForums Tanzania Hivi Mange Kimambi ana elimu gani?

    Bashite ana elimu gani??
  7. J

    JamiiForums Tanzania Jerry Muro: Zitto Kabwe ana tatizo zito kichwani

    Muro anashindwa kupambana na hali yake ya kufukuzwafukuzwa kazi ,anaanza kujifanya kuwa yeye ndiye msemaji wa serikali,akumbuke kuwa serikali si Yanga alikokuwa anaropoka tu.
  8. J

    JamiiForums Tanzania Jakaya Kikwete amtumia ujumbe Rais Dkt.John John Magufuli

    Unachanganya habari na ww kha!!
  9. J

    JamiiForums Tanzania Ushauri kwa Rais: Makonda awe waziri wa Mambo Ya Ndani Mwigulu mpeleke TAMISEMI.

    Alikuwa Dodoma. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. J

    JamiiForums Tanzania Polisi waenda kupekua nyumbani kwa Mbunge Tundu Lissu

    Safari hii wampime hadi makamasi. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. J

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli anastahili kuenziwa kama Mwl Nyerere na siku yake ya kuzaliwa iwe sikukuu ya kitaifa

    Baba yako mzazi tumuenzi kwa lipi,mbona na yy hutaki kumzungumzia unawataja baba za wengine,je hakuna la maana ambalo alikufanyia???? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. J

    JamiiForums Tanzania Hivi kula wali maharage ni kujishusha? Huyu Lemutuz sijui yupoje?

    Sie tunakula makande alafu ubweche mnasema ni kujishusha!!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. J

    JamiiForums Tanzania Zitto Kabwe ambwaga Tundu Lissu

    Umelewa kutawaliwa,hapo mtoa hoja amewalinganisha watu wawili tofauti,yaani national figure na district figure,hawaendani. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. J

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu ana kundi kubwa la vijana na wasomi nyuma yake!

    Angekuwa mbovu anavyowaumbua simngeisha mfunga nyie, anatumia kisomo chake cha sheria,nyie mnatumia siasa sio shule. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. J

    JamiiForums Tanzania Ni aibu na Fedheha kuipenda CHADEMA

    Akili zimetimia kweli?? Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom