Poleni kwa kazi. Mimi ni mkazi wa jiji la Mwanza, Wilaya ya Ilemela, mtaa wa Majengo Mapya - Kiloleli 'A'. Hapa Kuna tatazo la kukatika-katika kwa umeme hasa nyakati za jioni kwa baadhi ya nyumba, yangu ikiwa mojawapo. Tukiripotil, mafundi wenu wanafika kurekebisha lakini tatizo hili halipati...
"Mgombea safi"! Majimbo mengine wanagombea wachafu? Ambao hawakutajwa hapo wachafu? Maana yamekuwa yanatajwa majina mengi? Umeeleweka lakini!
Sent using Jamii Forums mobile app
Wee Luvanda, mbona umeamua kujidhalilisha hivi? Ungekuwa na busara kidogo tu, ungekaa kimya, kuliko haya uliyoandika! Pole sana. Jaribu mbinu nyingine hapa 'mmebugi'!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi hawa bongo zao zilikuwa zinakaa kwenye ile 'mikia' waliyokatwa? Halafu wanawafundisha nini watoto wao (kama wanao)? Ndiyo sababu kuna mdada mmoja aliseme kuwa idadi ya 'wanaume' inapungua kwa spidi ya kuogofya Tz!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukweli tu usemwe. Mwanza inatisha kwa uchafu, barabara hazipitiki, machinga wamejaza bidhaa zao kila mahali. Mjini kati hakuna parking, soko hakuna, stendi ya mabasi hakuna.......orodha ni ndefu mno!
Sent using Jamii Forums mobile app
Katiba, katiba, katiba. Bila ridhaa ya chama, hakuna mgombea. Wahini kufanya mabadiliko husika kabla ya uteuzi! Ccm walinang'ania hili sasa linawatafuna! Pole sana mhe. Waziri huna pa kutokea.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.