Recent content by hashycool

  1. hashycool

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Blessed is this day...
  2. hashycool

    Muonekano wa jengo la TAMISEMI litakavyokuwa

    namuona jaffo akiingia ofisini hapo...
  3. hashycool

    Huyo De Gea ni jini!

    Kwa alichokifanya leo i salute him... GRACIAS HOMBRE... You've secured my 5000$ bet
  4. hashycool

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    degea ni jini
  5. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    okey mkuu.. welokam al nahda..
  6. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    end yu it ugali evere day mkuu.. whay no kuchoka
  7. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    mkuu ngweksi of tuday no nguvu.. yu get yu savaiv
  8. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    ngweksi iz aksident at weki mkuu...
  9. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    vere sore.. me ngorongoro kreta no like
  10. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    bat ze shimo vere tait mkuu
  11. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    frog haste haste bicoz zey a filipino
  12. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    to tach ze nyonyo is 500 to kutest oil is 500 one goal wis kondom 2000 bat onli 2 minits... to slip moning is 7000
  13. hashycool

    NIZUNGUMZIE MEDIA: NIMEIPENDA SANA TBC3 , MILLARD AYO UMEKUAJE?

    kumbe TBC badogo ipo? sasa hizo 1 na 2 haziangaliwi ya 3 ina nini kipya
  14. hashycool

    Uzi wa kujifunza kiingereza

    me singo mkuu.. me i pachesi giloz nait klabu
Top Bottom