Recent content by goxum10

  1. G

    Nafasi za field Tpdc

    Daaaah kamanda napenda tpdc
  2. G

    Nafasi za field Tpdc

    Daaaah aiseeeeh
  3. G

    Nafasi za field Tpdc

    Samahani nilikuwa nauliza kama ninaweza pata nafasi ya kufanya field tpdc Nasomea electrical engineering diploma
  4. G

    Mshahara wa diploma ya IT ni TGS ngapi?

    Kama unaweza kufafanua samahani TGs na rank zake za fedha
  5. G

    Mshahara wa diploma ya IT ni TGS ngapi?

    Tgs C ni kitu gani
  6. G

    Uchaguzi 2020 Kawe, Dar: Kura feki zanaswa, Wananchi wazichoma moto!

    Nani aingie ingia mwenyewe kama unajiamini hakuna wa kufanya huo upumbavu wako
  7. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Tai chi naskia ni ya wadada sana
  8. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Nakubali mkuu
  9. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Mbwembwe kivipi
  10. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Boxing nzuri lkn karate anakuwa mtata kote ata mateke ndo nachoipendea
  11. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    MMA si ni mamieleka Tai chi nahisi ni mauchawi hayo sina uhakika lkn
  12. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Umenichekesha sana mzee Sasa apo swali lako sidhani kama kuna mchezo wa ivo lzm uwe ngangali ili ukiattack na kujidefend ziwe effective Afu MMA ndo naiskia leo
  13. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Ndo ipoje
  14. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Boxing ni martial arts nzuri lakini napendelea zaidi inayohusisha na mateke Afu kwy iyo doni yen vs Tyson zile movies tu ....hahahahah Tyson anapasuka vizuri tu
  15. G

    Wataalamu wa martial arts specifically karate

    Asante mzee
Top Bottom