Recent content by geofreyt

  1. geofreyt

    Emmanuel, ZNZ Hakuna Gaidi

    :biggrin:----LIKE---:biggrin:
  2. geofreyt

    Kiwanja kinauzwa ( property for Sale)

    Saba net npm!
  3. geofreyt

    Vurugu Zanzibar, makanisa yachomwa moto!

    Elimu zaidi kwa wazanzibari waliofanya matukio hayo inahitajika...very crazy...no muungano=kuchoma makanisa?... Ubongo masaburi unahusika!
  4. geofreyt

    Tanzanian actor Steven Kanumba reported dead

    Rip Kanumba...kwa sekta ya filamu umeacha pengo kubwa!
  5. geofreyt

    2001 Volkswagen Polo For sale

    Imported and Registered in March 2012, Duty paid with One year Comprehensive Insurance paid. Y.O.M: 2001/08, Odometer 95,000km, Displacement 1,390cc, Steering Right, Transmission Automatic, Fuel Gasoline/Petrol, Model code 6NAHW Other Options:Anti-Lock Brakes, Driver Airbag, Passenger...
  6. geofreyt

    Dereva kuangusha gari lililojaa abiria zaidi ya 65 kwa kukwepa mataahira 2

    Ubunifu ndo huu kwa wale mbumbumbu wenzangu na mie chaali!!wamejitengenezea script isiyouzika!!
  7. geofreyt

    Wanaume wa Tanzania ni legelege

    Thanks be to God coz its your day!!!(only one day out of 365 days)...??? dont be proud of this"the only day" but fight for the remaining days(364+)to be your day(s)too! "OPPORTUNITIES ARE THERE,USE THEM"!
  8. geofreyt

    77 hotel Arusha

    Nikikumbuka 77 enzi hizo na umaarufu wake hadi sasa uko juu(nice business location and famous)lakini jinsi si-asa zinavyotumika,watz hatuji endelea! In short the place was rockin!
  9. geofreyt

    Nahitaji Digital Camera ya kununua

    Samsung used once nipe 180,000/= nipm ur mail nikufowadie full specifications!
  10. geofreyt

    Toshiba Satelite Core i3 for sale

    Is it new/used? Zipo nyingi or iko moja tu?
  11. geofreyt

    jipatie gari kwa bei poa

    Vp nahitaji Voxywagen polo la 2000 na kuendelea nitapata kwa bei gani hadi iko barabarani?
  12. geofreyt

    TCRA Inawahujumu Waislam

    Kwa ulalamishi tu! I hate u guyz for this...hivi dini zote zingekuwa hivi,kila kitu tumeonewa...tungefika kweli??
  13. geofreyt

    Kiwanja kinauzwa kibada

    hiki kiwanja kilishapata mteja??nijuze mapema tufanye biashara!!
  14. geofreyt

    Oya posta posta 300

    Mh hii kali!
  15. geofreyt

    Alfred Ngotezi hatunaye tena

    Rest in Peace Mzee wetu!
Top Bottom