Recent content by Genecandy

  1. Genecandy

    Fani ipi ina soko kati ya Excavator na Greda

    Uko deep mkuu umemfanunulia vzr mno ajitahidi kupambana hasa
  2. Genecandy

    Hivi kuna uhusiano wa kwenda Ulaya na kufeli maisha?

    [emoji1783][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28]macho yanacheka moyo unalia[emoji24][emoji30]
  3. Genecandy

    Hivi kuna uhusiano wa kwenda Ulaya na kufeli maisha?

    Ewaaa umenena vyema mkuu kila pahala wapo waloshindwa hvyo kwa hao wachache hatuwezi sema wengi wameshindwa hapana aiseeee!!
  4. Genecandy

    TANZIA Muuguzi wa Hospitali ya Mirembe auawa kikatili na Mumewe kwa kukatwa mapanga

    Khaaa ulioa Gaidi mkuu[emoji26][emoji1783][emoji1783]bora malaika wako hakukuangusha usingeamka sasa hivi tungekuwa tunazungumza mengine!!
  5. Genecandy

    Hospitali zituheshimu wateja, mnatuibia sana

    [emoji122][emoji119][emoji119][emoji120]barikiwa mkuu siku hizi udaktari sio wito ni business[emoji26][emoji26]
  6. Genecandy

    Natafuta deal ya pesa nyingi

    Uko Gud mkuu umesomeka[emoji4][emoji4]
  7. Genecandy

    Natafuta deal ya pesa nyingi

    Hata mi nimeshangaa Kwa kweli labda alichukua huohuo mchanga au mawe akaenda kuchenjua[emoji848][emoji848]
  8. Genecandy

    Natafuta deal ya pesa nyingi

    [emoji28][emoji28][emoji23][emoji23][emoji23]dah kilimo cha kwny daftar kinalipa Sana!!
  9. Genecandy

    Mwaka mmoja ndani ya Merigos Fleury Prison

    [emoji26][emoji26]pole mkuu na asante kwa kutuelimisha maisha ya Dunia ya kwanza aisee Africa tusipobadili mioyo yetu kamwe hatuwezi endelea;ukandamizaji unaanzia kwa viongozi wetu [emoji26]wakipewa madaraka hawataki wengine wapate tuna roho mbaya na nyeusi;ubinafsi na ubabe usio na maana watu...
  10. Genecandy

    Rais Samia: Kazi zipo nyingi Tanzania, ni vijana kuchakarika na kuona fursa

    [emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28][emoji23][emoji23]dah mkuu umeua!!
  11. Genecandy

    Defao aonekana Nairobi akiwa kachoka!

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji28]mkorogo dah afu mtu mwenywe ana mihela si angedungwa hata lisindano awe mzungu kabisa kabisa kuliko hvyo kawa kama dudumizi
  12. Genecandy

    Defao aonekana Nairobi akiwa kachoka!

    Khaaa[emoji23][emoji28]mkuu umeelezea kama uliona live
  13. Genecandy

    Madada wa mujini, role model wenu anajitapa kuitafuta ndoa ya tano

    [emoji28][emoji28][emoji28][emoji119]kwa kweli
Top Bottom