Violence ndio namba bora zaidi ya kutatua matatizo kuliko njia nyingine zozote.
Kuna watu bila vitendo ukasema mtumie maneno na ustaarabu hamuwezi kuelewana na amani kamwe haitopatikana.
Hope swali limejibiwa
binti, mbona umekazania sana wanaume tukiri wazi wazi kuwa sisi ni dhaifu zaidi? Nia yako haswa ni nini? Unataka kutudhalilisha mazima sio?
Anyways, what if wanaume imetutengeneza kuwa hivyo hivyo ili kuleta balance kwenye meaning hapa ulimwenguni? Bila hizo tabia unazoziita hasira na visasi...
Kwa mwandiko wake huyu sio gunner, huyu anaonekana hata kingereza hajui.
Gunner yeye ana tatizo kubwa moja la kuchanganya Kiswahili na kingereza a.k.a kiswanglish
Huwa najiuliza sana hivi pia, ikiwa hakuwezi kuwa na mabadiliko kila mwaka inakuwa ina maana gani sasa ya hizi taarifa kutolewa?
Mbaya zaidi hata mafisadi wanaotajwa hadharani huwa hawafanywi lolote daah
Weka hiyo channel, sema as long as unafanya hivyo ukiwa na harakati zako nyingine ni nzuri zaidi kwa hiko kidogo unachokipata.
Na kadiri unavyoenda subs kuongezeka utapata zaidi mkuu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.