On my side "Akasomee *Teaching* japo ajira adimu lakini anaweza kwenda hata shule za *Private* kufundisha ama la atajiajili kwa *Tuition* kedekede baadae ajira zitafunguka."
inasikitisha sana lakini hii ndio Tanzania YA LEO INSTEAD OF SOLVING THE PROBLEMS EARLYwanaacha mpaka imefika ktk peak yake ndo wanashtuka, hopeful litagawanywa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.