Zama zake zimeshapta kama zama za mwisho za mawe ni yy alipaswa kutupeleka pazuri kama alivyo jipigania 2010! But hatuna jinc tulisha teleza tujifute tuendelee na safari yetu ya zoruba
Sent using Jamii Forums mobile app
Daaahh jitahidi bana maana wenye mitaji midogo hadi tunaogopa kufungua biashara tukianza kufikilia hzo machine.. Maana mwanzo walisema kwa wale wenye mitaji kuanzia kiasi fulani ndo watumie ila ikaja kubadilishwa mpaka mnywa kikombe cha chai apewe risiti
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.