Nilisikia mabasi yangeanza kutoa ticket za efd week chache zilizopita.. But nmeshangaa leo nmepewa ticket za karatasi. Wajuzi mtuambie what happened?
Daaahh jitahidi bana maana wenye mitaji midogo hadi tunaogopa kufungua biashara tukianza kufikilia hzo machine.. Maana mwanzo walisema kwa wale wenye mitaji kuanzia kiasi fulani ndo watumie ila ikaja kubadilishwa mpaka mnywa kikombe cha chai apewe risitiWatu wanakesha usiku na mchana kuharibu ipo siku tutaiharibu ili tukae mezani tuongee vizuri
Ndio dhwalifahamu..Mkuu haupo siriaz.. Inamana hilo jambo sumatra dhawalifahamu?
Hiyo ni system ya EDF ikoje?!
!
Ningekuwa na ujuzi siku moja ningehack system ya EDF kwa masaa kadhaa isipige kazi