Recent content by DUBULIHASA

  1. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    masai dada niko na mdogo ako
  2. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania NI NINI KIMEBADILIKA KWA AWAMU HII YA SAMIA ?

    MamaSamia2025 Samia atosha tukutane2030
  3. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Mkuu we ni ajira mpya, mbona unauliza sana maswali?
  4. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Ni mwendo wa ugali kachumbari 😅🤣😂
  5. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nadhani mwezi uliopita kulikua na shida.. Mimi miezi yote huwa napata message but mwezi uliopita sikupata meseji yoyote
  6. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania A Night Date with a Man

    Wewe ni mgumu kuelewa ni bora hata Doumbia
  7. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Rafiki Yangu above 30 Hana Nguo za Heshima, Kabati Lake Limejaa Jeans!

    Mimi nina miaka 70 kabati langu limejaa kaptula na vinjunga, hapo vipi?
  8. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha

    MamaSamia2025 Samia atosha tukutane2030 njooni huku msijifanye mko busy.
  9. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania A Night Date with a Man

    Huu uzi sijausoma wote, nimesoma paragraph ya kwanza na ya mwisho.... In general ushoga na usagaji ni kitu kibaya sana... Mwandishi jitahidi kulinda mgongo.
  10. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha

    😅🤣😂
  11. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Kwa akili za huyu rais wa TAHLISO ni sahihi wazee kuendelea kulamba teuzi

    Sasa wewe MamaSamia2025 kukosoa unachokosoa ni kama inzi kukosoa harufu ya mavi...Kazi kutujazia mauzi ya kinafki ili tujue kama una akili timamu.
  12. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mdogo angu huwa unajibu kistaarabu sana, japo wengi wanaona unazingua
  13. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha

    Hii nchi ukiwa na akili timamu lazima utapata stress.. sasa huu ni us+nge gani
  14. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Unakuta akina Lucas Mwashambwa Tlaatlaah Samia atosha tukutane2030 MamaSamia2025 na maqquma wengine washapata mshahara ila watumishi bado.. Huu ni us×nge kabisa.
  15. DUBULIHASA

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Vitasa live mwanzo mwisho 😅🤣😂
Back
Top Bottom