Japo nimepitia mambo ya ulinzi na usalama
October 29 walikufa WATANGANYIKA wasio na hatia wakauwawa bila hatia
Huwa naogopa sana nikikumbuka hiyo siku naogopa mno
Hakika ninge uwawa siku iyo maana niliamini Tanzania ni NCHI YA AMANI ila HAKIKA ninge pigwa RISASI bureeeee kabisaaaaa
Kuna brother rafiki angu mtu MWEMA kabisa alipigwa RISASI akiwa magomeni
Now ni mlemavu wa mkono...Mimi nashukuru sana Mungu now ningekua sijulikani nilipo kwa familia yangu
Embu fikiria nilitaka nitoke kijichi asubuh niende kunduchii kwa kua ningeforce kurudi hakika ninge uwawa
Sema asubuh...
Mzee
POLEPOLE Humfrey hakuwa muhuni na aliwashauri vizuri
Mkawa mnajifanya ujuaji mwingi mwisho wa siku watu Waka tena nyongo
Mmeshinda 98%
Mbona hamufulai mbona mnataka maridhiano
Nyau nyinyi
Baba ake J.f. Kennedy Ali sacrifice dream yake ya URAISI wa marekani kwa wanae
Ndio mpaka mtoto wake j.f. Kennedy akawa rais wa marekani
Sometimes ukiona huwezi timiza ndoto andaa wanao/ uzao/ watoto wako wakusaidie kutimiza ndoto
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.