Kati yA wasanii wenye Bahati mbaya Ni Vanessa anajitahidi dunia imjue lakini hana mziki wa kumtambulisha jide akitoa muziki mmoja tu HATA mtoto mdogo anaimba na shauri aache mziki ajaribu utangazaji
Jamani tusiwe wanafiki wa fadhila lowassa ndie anatufaa kuwa rais wetu hayo mengine ni majungu yanapiga watu wanakuwa nA aje da zao wanamwangushia mtu zari yanapita hiyo ilikuwa ajali yA kisiasA ilipita tuanze upya jamani bila edo hakuna rais mmesahau?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.