Mzee magu alisema huwezi maliza 4m 4 ukaenda diplomaaaa ukimaliza 4m 4 uende 5 6 then diploma kwa sheria zake ili uende chuo ukimaliza 4m 4 lazima upge certfcte then diplomaaaa DODOMA walo weng hawakurudi huwez maliza 4m 4 then diploma ilikuwa kwa NYERERE MWALIMU LA 4 THEN UALUMU huyo aendee 5...
Kama alivyozema shamba kama unalo bt ider milion 3 titiki maji za jumla jumla tafuta mashambani bwagamoyo au tanga cjui yanapatkana uliza wap then fuso moja lete mjini kwa raman za wateja unafka leo mzgo unamaliza Kazi kwako masoko ndo muhmu ujue wateja wako m 3 utatokaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.