Recent content by DIDAS TUMAINI

  1. DIDAS TUMAINI

    CEO na Bodi ya Simba

    Inawezekana ikawa Haji ana makosa, likewise inawezekana ikawa Barba ana makosa. Lakini swali langu kubwa ni MOJA TU.Kwanini kila mfanyakazi wa simba akifukuzwa Simba katika interview zao lazima wanatupia lawama zao Kwa CEO,barba iwe direct or indirect. Sijawahi sikia mfanyakazi yoyote wa simba...
  2. DIDAS TUMAINI

    CEO na Bodi ya Simba

    Barba ni jipu. Na sisi wanasimba hatutakubali kuona hili jipu likitaka kuiharibu brand yetu. Wanasimba tuko nyuma ya Manara. Ameitumikia club hii kwa jasho na damu na sisi ni mashahidi
  3. DIDAS TUMAINI

    Ni muda wa kumpa sifa zake Mugalu

    Kwani kombe linapatikana kwenye mechi ngumu tuuu
  4. DIDAS TUMAINI

    Natafuta kazi yoyote ile kwenye Kampuni, NGO au Taasisi yoyote ile

    Wakuu Salaam, Naitwa Didas E.Michael. Nina bachelor degree of statistics and mathematics. Natafuta kazi katika taasisi yoyote ile iwe ya kiserikali au binafsi, makampuni,NGO au mashirika yoyote yale. Namba zangu ni 0712778881 Nipo Dar es Salaam.
  5. DIDAS TUMAINI

    Naomba msaada: Moto wa Meat Grinder unazunguka slow sana

    Okay, kwahiyo kwenye mita unaweka wapi
  6. DIDAS TUMAINI

    App gani mzuri ya ku design jezi za vilabu?

    Wakuu habari za muda. Naomba kujuzwa,ni application gani mzuri kwa ajili ya ku design jezi za vilabu vya mpira wa.miguu??
  7. DIDAS TUMAINI

    Naomba msaada: Moto wa Meat Grinder unazunguka slow sana

    Wakuu habari,kuna motor wa mashine ya kusaga nyama hapa,huu motor una capacitor mbili ya startup ina 100microfarad na wa run-up una 20 microfarad. Tatizo la motor ni kwamba ukiwasha unazunguka taratibu mnoo kuliko kiwango chake cha awali. Capacitor nimezipima zote zinapiga shot vizuri...
  8. DIDAS TUMAINI

    Fursa Zipo Nyingi , Vijana Tuchangamkeni

    Kununua IST na kujenga nyumba ya Room 2, brother hiyo ni step kubwa sana kwenye maisha kama kijana.Usidharau
  9. DIDAS TUMAINI

    Natafuta kazi yoyote inayomhusu graduate wa Mathematics, Research and Statistics

    Wakuu Salaam, Natafuta kazi yoyote katika fani ya Mathematics, research and statistics. Napatikana muda wote kwa namba hizi: 0712778881 Nina experience ya kutosha.
  10. DIDAS TUMAINI

    Aishi Manula kwanini lakini?

    Ndio maana simba imeleta kocha wa makipa
  11. DIDAS TUMAINI

    Je, kila Taifa lina shetani wake analiongoza?

    Hoja kuu hapa ni kwamba iweje malaika huyu azidiwe uwezo na shetani?
Top Bottom