Recent content by DAN LOKOMOTIVE

  1. D

    Kufuatia nguvu inayotumika kuua sifa nzuri za Magufuli, tutgemee nini Watanzania?

    huwezi ku brain wash watu wengi kiasi hiki mkuu kilichopo ndicho kilichopo kwamba alikuwa na mambo yaliyokuwa chini ya carpet ambayo wengi waliysema na sasa imekuwa proved huwezi kuukataa ukweli kuna sehemu haiko sawa yeye pia ni mwanadam sio kwamba wanamcahfua na kikubwa sana ambacho watu...
  2. D

    Mtazamo wangu kuhusu Mababeru

    Habari wana jamvi poleni na kazi, Katika harakati za hapa na pale kuhusu mustakabali wa taifa na mambo yote yanayoendelea ningependa kutoa mtazamo wangu kuhusu hawa watu wanaoitwa '' mababeru''. Ni jambo amabalo lianishangaza sana sana watu huku mitaani pia na kwenye majukwaa ya kisiasa kumekua...
  3. D

    Spika Ndugai: Mbowe alikuwa Ulaya sasa katumwa na watu wake anapotosha kuhusu ripoti ya CAG

    Aliyeweka pich ya kwamba watu wa ulaya wanawivu au wanataka kutuua ndio aliyetuharibu wa africa tunalia kila siku wazungu mabeberu na huku tunategemea wao kuanzia kwenye mikopo, technolojia , madawa pamoja na policy zote na huku sisi wenyewe ndio tunaokula pesa za nchi yetu..waafrica tunatakiwa...
  4. D

    Mwanamke aliyekaa karibu na CAG, says it all!!

    Hakuna lolote hapo mbona ya Assad waliikataa wailete na yake pia tufaye comparison au na yeye alikuwa na hila na roho mbaya
  5. D

    Huwezi kuichafua oil chafu, itakuchafua. RIP Dkt. Magufuli

    kwahiyo hesabu zinakataa sasa yeye asemeje? mobna assad si alisema hivyo hivyo na akaachishwa kazi...CAG ni kama wakaguzi tuu kama mwalimu wa zamu anaykagua mazingira kama sehemu kuchafu anasema ni kama halafu kizuri ni hesabu ambzao hata wewe ukiwekewa mezani unapiga na unapata jibu na kujua...
  6. D

    Je, ni lazima kumgaramia mpenzi wako wa kike kwa kila kitu mnapokua katika hatua ya urafiki na uchumba?

    unamuhudumia kwa kila kitu kwenye yeye hana shughuli ya kufanya? kwani yeye ni mkeo kama ni mkeo ndio unafull responsibility ya kumhudumia bila hivyo hakuna una msaidia vitu vidogo kama vocha mara moja kwa mwezi hata kama una uwezo unabana maana hujui anachowaza siku akikuacha trust me hela zako...
  7. D

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Kitu amabacho ili bidi ujiulize ni kwamba ni kwa nini atafute popularity na huku tayari ni popular na alikuwa akiitumikia ilani hiyo hiyo kwa miaka kadhaa, kwani ni mgeni ? na kwanini abadilishe mifumo? jibu ni kwamba hata yeye alikuwa anaona hakuna usawa ila hakuwa na lakufanya cha muhumi kama...
  8. D

    Hii maana yake nini? Mwaka jana na juzi mtaani kwetu maendeleo yako kasi sana...

    Ukitaka kuelewa tafuta connection au conect dot kati ya mmoja ya hao watu na consiparacy ayko ya hayati nenda kamuulize hivi serikali mipango hii imekuwezeshaje wewe kufika hapa.
  9. D

    Mpenzi wako akifa ndani kwako utafanyaje?

    bora ufate utaratibi wa kawaida kuita majirani, polisi na kuendelea ili kuku toa kwenye hatia
  10. D

    Hii misemo ya Kimarekani ina maana gani?

    haina mbaya babalai
  11. D

    Hii misemo ya Kimarekani ina maana gani?

    1.dont get twisted pia kuna mandari inaweza kutumika kama kuonya mtu asfanye kitu cha kijinga ili asijekudhurika mfano'' dot get twisted out here or you gonna get hurt'' maana yake usifanye kitu cha kijinga utaumia. Pia inaweza kutumika kumrekebisha mtu asipate maana tofauti ya maneno mtu...
  12. D

    Mtaji wa Million 2 unaweza kufanya Biashara gani na ukatoboa?

    Kwani wewe ulikua na plani gani au biashara gani mwanzo kabisa kabla hujaanza kubeti maana najua kuna kitu ulikuanacho kichwani cha kwamba nikipata hela fulani nitafanya kitu fulani.
  13. D

    Kitu gani kinakupa nguvu ya kutafuta pesa kwa bidii zote kwa umri uliokuwa nao?

    majuku 1. Majukumu yangu kwa mama yangu mzazi na wadogo zangu wawili, 2. Kustawisha uchumi wangu mwenyewe ili niweze kununua na kumiliki kitu nitakochokihitaji kwa uewzo nitakoa kua nao 3. Pia mungu akibariki nina malengo ya kuwa na familia kwa hiyo ni jukumu la kupambana haswa ili waje kuishi...
  14. D

    Hii misemo ya Kimarekani ina maana gani?

    Hii maana yake kwamba sijali/sina nia au pale mtu aapoulizwa kuhusu mtu/kitu au jambo fulani kwa kiingereza inaendana na kusema i don't care..mfano anaweza kusema '' i dont give a shit about what kind job is as long as i make some money'' maana yake ''sijali ni kazi ya aina gani cha msingi...
Top Bottom