Recent content by cognition

  1. cognition

    Salama na Fatma Karume (Shangazi)

    Mkuu nimeingalia mara mbili nikiwa nyumbani EATV ambapo hicho kipindi cha salama hurushwa,ila mara zote sijaiangalia mwanzo na baadhi ya vipande kwa sababu kadha wa kadha. Mara ya kwanza nilikuwa na mgeni so concentration ilikuwa kidogo,na mara ya pili niliifuma imeshaanza so ukichangia na...
  2. cognition

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Unamuonea Didy yeye anachofanya ni ku-copy na ku-paste kutoka kwenye ma-group ya wanaijeria na sehemu zingine,sasa akuchambulie tena hiyo ni kazi yako. Ukitulia hauwezi kosa pesa kwenye hayo mazaga.
  3. cognition

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Unamuonea Didy yeye anachofanya ni ku-copy na ku-paste kutoka kwenye ma-group ya wanaijeria na sehemu zingine,sasa akuchambulie tena hiyo ni kazi yako. Ukitulia hauwezi kosa pesa kwenye hayo mazaga.
  4. cognition

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Kawaida ya waarabu,hao hawaoni soo kuoana ndugu kwa ndugu. Mwamba ni mwarabu nimemsoma kwenye maandiko yake kadhaa humu nikamtambua. Ndio maana huyo malaya alivyo inamishwa aliogopa kwa kuogopa asiri ya jamaa. Pia, hapo ni kama umemwombea heri,maana huwa wana-oana ndugu kwa ndugu.
  5. cognition

    Salama na Fatma Karume (Shangazi)

    Ana mume,hata kwenye interview kaweka wazi,Jaribu kuitafuta YouTube. Na huyo mume wake walikutana kipindi fatuma ana miaka 16, kwa sasa Fatuma ana miaka 51. watoto hajaongelea so naamini atakuwa nao.
  6. cognition

    Tanzia ya Dkt. Dau kwa rafiki yake hayati Benjamin William Mkapa

    Huyu Dau kama rafiki yake MM hawawezi kuandaa andiko bila kuweka ajenda zao za Dini. Hizo OIC na mahakama za kadhi zibaki huko huko vichwani mwenu.
  7. cognition

    Cheaters: The Series

    Aisee,Zoya popote fanya kupima tena,au jipime mwenyewe.
  8. cognition

    Kimeeleweka Dulla Mbabe vs Twaha Kiduku 2

    Nimependa Outfits zao
  9. cognition

    Kwanza mnipe au mtupo pole wote tulicheza Jackport jana

    Ila sheria za jackpot ndio ziko hivo,akipatikana mshindi zaidi ya mmoja kwenye jackpot mnagawana.mimi nilishawahi kupata buku kwenye mgawao wa million 3 mbet huko.
  10. cognition

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Jackpot yako inapumua
  11. cognition

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wamebaki hao wawili tu katika jackpot?
  12. cognition

    Hagia Sophia: Jengo linaloleta mtafaruku kati ya Uturuki na jamii ya kimataifa

    Kilicho fanyika spain ni kama kilicho fanyika Constantinople,Ulifajyika uvamizi wa ma-sultan na kuweka mfumo wao wa kidini(uislam). Baadae Christian walipambana kurudisha miji yao,ndio maana miji kama Cordoba ndio imebaki na waislam wengi.(Niliwahi kuangalia Documentary Aljazeera inaelezea...
  13. cognition

    Freebasic imekuwaje leo

    Freebasics hiyo hiyo mwisho MB 50.ukimaliza data ulizopewa hadi kesho yake.
  14. cognition

    Msaada nataka kufungua biashara ya vipodoz nina M5

    Beef Lasagna Kuna uzi niliona unazungumzia mambo ya vipodozi,hebu mpe dondoo huyu mdau.
Top Bottom