Mbona hawawabaini watekaji na wauaji, wengine wanaonekana live pindi wakifanya matukio hayo mbele ya raia, lakini wako kimya tu.
Kweli Jeshi la polisi lina mafashisti. Khaah
Ungeuliza hapo alipo huyo Father ni wapi na anaelekea wapi?
Hizo Daraja unazoonesha wewe, Ziko tofauti na hapo, tena mbali sana, umbali wa elfu 8 nauli kwa bus. Lol
Siwakandii wala kuwabagaza, kada ya Afya wengi hasa Wanaume wanapenda sana Samvu, huwa najiuliza shida nini? Binafsi nikawa nawaza labda kwa kuwa harage wanaliona na kulichezea watakavyo mda wote, pindi wahudumiapo wanawake km hao wajawazito. Hivyo wanakua km wameshazoea na kukinai.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.