Mo Dewji aahidi $11.3 milion kwa ajili ya uwanja wa Simba

Mo Dewji aahidi $11.3 milion kwa ajili ya uwanja wa Simba

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,575
Reaction score
127,916
1786453122370.jpg
 
Nakaaga najiuliza why huyu jamaa anakuwaga na ahadi nying za mdomoni kwa wanasimba anawaonaje?mara ntafanya hiki,ntajenga kile,itakuwa hivi ni kwanini? Alipiga picha na Juventus kwamba wameingia makubaliano na Simba,mara Gerard Pique,mara uwanja mara blahblha anawaonaje huyu?
Tafuta zako
 
Huyu ni mfanya biashara.
Na ni kweli ana mapenz na Simba.

Na anataka Simba iwe klabu kubwa na iwe na hadhi na brand.

Kuwa tajiri sio kutoa bure Mabillion ya hela kila mwaka. Lazima kuwe na system.

Amedhamini na anadhamini.
Ila anataka awe mwekezaji.
Kudhamini ni Hisani.
Uwekezaji ni biashara.

Gsm mwenyewe anakula hela za mauzo ya jezi toka 2019.
Jezi hata iuzwe kias gani. GSM anawapa Yanga 1,300 tu alaf Nyingne ni za GSM.
Bado mwenyekiti ni Pandikizi la GSM.
bado uwanja utakaonjengwa Yanga wataukodisha kwa miaka 100 .
 
Huyu ni mwekezaji, anatazama vitu vitavyomlipa...

Return ya uwanja wa mpira ni ya muda mrefu pengine muda itayoanza kutoa faida atakuwa ashakuwa kikongwe au kavuta...

Tatizo kubwa la Simba ni kutokuwa na mfumo unaoeleweka kwa sababu kuna Simba MO na kuna Simba Mangungu (Mwenyekiti yeyote atayekuwepo)
 
Huyu ni mfanya biashara.
Na ni kweli ana mapenz na Simba.

Na anataka Simba iwe klabu kubwa na iwe na hadhi na brand.

Kuwa tajiri sio kutoa bure Mabillion ya hela kila mwaka. Lazima kuwe na system.

Amedhamini na anadhamini.
Ila anataka awe mwekezaji.
Kudhamini ni Hisani.
Uwekezaji ni biashara.

Gsm mwenyewe anakula hela za mauzo ya jezi toka 2019.
Jezi hata iuzwe kias gani. GSM anawapa Yanga 1,300 tu alaf Nyingne ni za GSM.
Bado mwenyekiti ni Pandikizi la GSM.
bado uwanja utakaonjengwa Yanga wataukodisha kwa miaka 100 .
But analipa moshahara ya mamilioni na kutumia mabilion kusajili na gharama nyingine hili hulisemei mbona,na mind you hana hisa wala umiliki wa aina yoyote ni mdhamini kama wengine tu(tena sio mdhamini mkuu)
 
But analipa moshahara ya mamilioni na kutumia mabilion kusajili na gharama nyingine hili hulisemei mbona,na mind you hana hisa wala umiliki wa aina yoyote ni mdhamini kama wengine tu(tena sio mdhamini mkuu)

Bora Simba kuna mtu anasimia Mashabiki.
Mangungu hana Hela. Na amechaguliwa na WanaSimba.
Na ndio maana unaona watu wanahoji.

Kwasababu kuna pande mbili.

Ila Eng Hersi ni GSM. Na pia mmemchagua Yanga.
Hiki ni kivuli cha GSM. Kwakuwa Hela iko mnaona sawa. Na hakuna mtu anaweza kuhoji.

Maana Pande zote za Shilingi wamehodhi.
Hata Mo angehodhi pande zote isingetokea maneno mengi.

Sasa tujikumbushe. Je, Vipi kuhusu Mzee Magoma?.
Alilipa ile fidia ya 60 Mill?.
Kwanini yuko Kimya?.
Yanga Halisi imekufa?..
Mchakato wao utamalizika lini?.
Unafikiri utakuwa tofauti kwasababu ya katiba ya Yanga?.

Fikiria
 
Bora Simba kuna mtu anasimia Mashabiki.
Mangungu hana Hela. Na amechaguliwa na WanaSimba.
Na ndio maana unaona watu wanahoji.

Kwasababu kuna pande mbili.

Ila Eng Hersi ni GSM. Na pia mmemchagua Yanga.
Hiki ni kivuli cha GSM. Kwakuwa Hela iko mnaona sawa. Na hakuna mtu anaweza kuhoji.

Maana Pande zote za Shilingi wamehodhi.
Hata Mo angehodhi pande zote isingetokea maneno mengi.

Sasa tujikumbushe. Je, Vipi kuhusu Mzee Magoma?.
Alilipa ile fidia ya 60 Mill?.
Kwanini yuko Kimya?.
Yanga Halisi imekufa?..
Mchakato wao utamalizika lini?.
Unafikiri utakuwa tofauti kwasababu ya katiba ya Yanga?.

Fikiria
Umecomment nje ya mada kabisa,swali langu lilikuwa simple mbona husemi GSM analipa mishahara na gharama zote unaaminisha umma kwamba anainyonya yanga kwa mauzo ya jezi? Unaleta unrelated story.Mfumo wa Yanga na Simba ni tofaut Simba tyr transformation inafanyika thus why kuna pande mbili za muwekezaji na mashabiki,but yanga bado ni ileile kuna mdhamini tu ambaye
Hagusi mali za club wala hajinufaishi nazo
Haingilii maamuzi ya wanachama
Faida yake yeye ni kujitangaza tu na biashara zake ila hana umiliki regardless ya gharama anazotumia
 
Mfumo wa Yanga na Simba ni tofaut Simba tyr transformation inafanyika
Nina maanisha Huu mfumo wa Katiba ya 51 kwa 49 ni kwa wote Simba na Yanga.

Simba wameanza . Na hizi vuguvugu unazosikia ni kwa sababu Kuna mwakilishi wa wanachama (mangungu) anaongelea upande wa wanachama na sio upande wa mwekezaji.

Sasa kwenu ni yupi?.
Katiba yenu inampa nguvu Raisi wa Klabu moja kwa moja.
Na Raisi huyu ni 100% ya Yanga yote. Kwa maana Hersi ni 50% wanachama na 50% mwezekaji.

Yeye ndio Top Top.
Sasa unahisi utasikia mikwaruzo?. Magoma mmemtuliza ila alikuwa na hoja, katiba ikamkataa.

Mfano mwepesi.
Ni kama vile Mangungu awe pia mtu wa Mo. Unahisi ungesikia maneno?.
Mangungu apewe order ya kutengeneza na kusambaza jezi.
Mangungu awe pia awe na dhamana ya kujenga Uwanja.

GSM ilikuwa mdhamini.
Hersi aliingia kidogo kidogo kusoma mfumo.

Ila ameuchukua mfumo mzima.
kwahiyo 100% ya Yanga ni GSM.

Udhamini, mauzo ya Jezi na Baadae Uwanja. Miaka 100 . Yanga itamilikiwa na GSM na hakuna atakayebadilisha. Ni mifumo wanaset.

Sasa na Hapa umepata ugumu kuelewa?.
 
Back
Top Bottom