Recent content by Chizoba_CzB

  1. Chizoba_CzB

    Ni kitu gani kimekusukuma kufanya ujenzi?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  2. Chizoba_CzB

    Kwanini Matajiri wengi wanapendelea kuvaa nguo Rangi ya kijivu?

    Sio matajiri tu hata mimi Binafsi napenda sana rangi ya kijivu naipenda sana
  3. Chizoba_CzB

    Ni mkoa gani Tanzania unatamani kuishi?

    MWANZA MWANZA NAPENDA SANA KUPAISHI MTU YOYOTE WA MWANZA NAOMBA UWE MWENUEJI WANGU
  4. Chizoba_CzB

    Uliwezaje kutengeneza laki mbili kwa siku?

    Kaka mi nikiwa na mtaji wa $10,000 kwa fx hiyo laki 3 ndogo sana ntatengeneza $500
  5. Chizoba_CzB

    JWTZ badilikeni, dunia ya sasa hakuna vita ya kuvunja matofali kwa kichwa!

    Hiii kamba kaka kaivuta sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  6. Chizoba_CzB

    Sababu zinazofanya wanatajirisha wengine wao wanabakia masikini

    Imekaaa poaaa sana kiukweli nimejifunza zaidi piaa Law of Nature ni balaaaa sana binadamu tumepewa nguvu za ajabu sana sana lakin wengi wetu tumeshindwa kuzing'amua na kuzitumia hizo power wachache sana wanajua this secret. Be Blessed Uzi umetuliaaa
  7. Chizoba_CzB

    Vijana wa Kiume badilikeni

    So Sad tunakoelekeaaa
  8. Chizoba_CzB

    Nimeishi ughaibuni (Ireland) miaka 10, nikachuma pesa huko nikarudi kuwekeza nyumbani Tanzania

    Big Up Man yaan kiwekeza katika Kilimo Brother u made it napenda sana niwekeze katika kilimo
  9. Chizoba_CzB

    Namna bora ya kurefresh akili

    Mimi nikiwa sina hela Ni KULALA na KUKAA MLIMA NAANGALIA SUN SET
  10. Chizoba_CzB

    Sehemu gani nzuri ya kuanzia maisha kati ya Dodoma na Babati?

    Karibu Babati kamji kanakua kwa kasi na Fursa za ujenz kwasabu babati ipo Center ya Arusha na Dodoma miji mikubwa hiyo
  11. Chizoba_CzB

    Biashara ya kuuza dawa za kulevya inalipa sana haitokaa iishe duniani

    Bila Shaka hii ni DRUG INC hii sio ? Jamaa wanaonyeshaga kila kitu kuanzia kutengeneza dawa za kulevya kuzipakeji mpk kisafirishaa ni balaaaa
Top Bottom