Recent content by Chizi Maarifa

  1. Chizi Maarifa

    Friday 13th siku mbaya inayoogopwa mno na Wazungu

    Siku ni siku. Hazina lolote jipya....ukifuatilia katika dunia hii yenye watu zaidi ya Bil 2. Kuna siku au tarehe ambazo zimejirudia na matukio flani ndani ya miaka lets say 1000 kuna ijumaa ngapi na tarehe ngap zimejirudia?au alhamis ngapi na tarehe ngapi zimejirudia? Ni mambo ya kawaida chukua...
  2. Chizi Maarifa

    Friday 13th siku mbaya inayoogopwa mno na Wazungu

    Na jambo la kutisha zaidi kuna wajinga wataamini huu uzi na kuhusisha na mambo yao. Hilo linatisha zaidi. Nmekaa UK miaka 2.5 tarehe na iJumaa hiyo haikuwahi kuathiri lolote. Nmesoma na kukaa USA miaka 5 wala haikuwa issue zaidi ya sikuukuu ya Halloween na X- Mass kuwa za matukio. Mambo...
  3. Chizi Maarifa

    Dushe halitaki kuzama bali kichwa tu

    Unataka uingize mwili mzima?😳😳😳😳 Si ushukuru hata umeweza mpanua mtoto wa watu mpaka kuweza kuingiza kichwa.je kwa kuingiza kichwa peke yake huoni ndani? Unataka ukakae tumboni mwake?anyway jitahidi na mabega yaingie.
  4. Chizi Maarifa

    Mume wangu kaniruhusu nichepuke

    Ushoga wa kuanzia ukubwani mbaya. Watu wamekung'amua mwandiko bado wa kiume.humuibii mtu
  5. Chizi Maarifa

    Mume wangu kaniruhusu nichepuke

    Hili ni dume chafu linajifanya jike.
  6. Chizi Maarifa

    Mume wangu kaniruhusu nichepuke

    Hii tabia ya kujifanya mwanamke.mwishowe utaanza kufanywa kama mwanamke.kwa nini jinsia ya kiume ya humu JF mnapenda kujifanya wanawake?
  7. Chizi Maarifa

    Kwahiyo PhD ya Mwenyekiti wa Yanga Msolla ilikuwa inasubiri hadi Waumbuliwe na Wachezaji ndipo wakiri Njaa Kali Jangwani?

    🤣🤣🤣🤣🤣 watu wamepuuzia huu upuuzi. Nlikwambia jana. Watu wameshakudharau wameona kichwani huna kitu. Nishukuru mimi angalau nmekuanzishia mchango.mbaya sana unapodharaulika.unaongea kila mtu anakuwa kama hakusikii wanaendelea na stories zao tu.nlisema wewe bwege mtozeni
  8. Chizi Maarifa

    Maridhiano: Tujikumbushe ya Idd Amin

    Huyo dikteta wenu ni yupi?
  9. Chizi Maarifa

    Cecil Mwambe kuongea na waandishi wa habari 10 Desemba

    Mbunge wa CHADEMA, Cecil Mwambe anaendelea kupanga mizigo yake tayari kwa safari kurejea CCM hasa baada ya kupata Uhakika wa kugombea jimbo hilo tena kwa tiketi ya CCM. Lakini suala si tu kuwa amepata uhakika kugombea kwa tiketi ya CCM.ila la msingi ni kuwa sasa ana uhakika wa asilimia 100 kuwa...
  10. Chizi Maarifa

    Mfungwa aliyepatiwa msamaha wa Rais agoma kutoka jela

    Hill mara hii 😂😂😁
  11. Chizi Maarifa

    Naumia sana kubaguliwa na wazungu kila wakati

    Does their constitution prohibit women to compete in any election? If they compete and fail that is democracy. They cant be chosen only because they are female.understand this.its very simple and logical.
  12. Chizi Maarifa

    Naumia sana kubaguliwa na wazungu kila wakati

    Kumbe we umapaniki? Ni akili ndogo tu unapaswa kutumia.hata wangekuwa marais 100 wameshapita na hakuwahi chaguliwa mwanamke.je kwa katiba yao inasemaje?ndo matumizi ya akili yanapokuja.hillary clinton alishinda wapi akakatwa?maana usidhani hapa unaongea na form four wenzako. Kushindwa kupo na...
  13. Chizi Maarifa

    Naumia sana kubaguliwa na wazungu kila wakati

    Wewe acha uongo wako. Juzi juzi lini? Taja mwaka hapa tukukamate uongo wako wa kijinga. Kutomwona rais mwanamke marekani kwani anakatazwa kugombea? Usiwe mpumbavu mpaka unaonea fahari upumbavu wako. Kama anagombea hachaguliwi au kama mwanamke hajitokezi huo si ubaguzi ni demokrasia. Wewe hapa...
  14. Chizi Maarifa

    Naumia sana kubaguliwa na wazungu kila wakati

    Si urudi kwenu tu?kwanini ulazimishe kukaa kwao?
  15. Chizi Maarifa

    Tafiti juu ya nyama ya kunguru

    Kumbe wewe mweusi? Sasa why unajisikia vibaya kuwa mweusi?
Top