Recent content by cheetah255

  1. cheetah255

    Samia Suluhu, doa la kumfunga Mbowe halitafutika, watangulizi wako wote walilikwepa

    Kwa kauli za Mr. DJ"tunataka aitishe mkutano na wapinzani haraka sana" acha aone makali ya Mama.
  2. cheetah255

    Red Arrows 2-1 Simba SC | Shirikisho Afrika | Zambia

    Nawatakia kilalaheri red arrows.....wawachome mishale minne thimba maji.
  3. cheetah255

    TMA ilitabiri mvua lakini tunashuhudia jua kali

    Hii sirikali bhana..inamaana haioni watu wanavyo nuka kibeberu.
  4. cheetah255

    Aliyesoma Elimu ya Masafa(ya Mtandao) kama Open University akikutana na waliosoma UDSM, SAUT na Mzumbe anatakiwa Kuchangia lolote?

    Nilicho shangaa ni kuona SAUT katikati ya UDSM na MZUMBE...unakosa heshima sana Genta, SAUT mwenzake DSJ.
  5. cheetah255

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Msiwabeze wazee wa matreni ya betpawa hata kodo, Jana tu nimechomoa 104,000 na kupitia matreni ya humu ndani nili edit kidogo tu...nikapata ODS 16. Tupieni codes wakuu...live bet inalipa ila inagharimu muda na pressure juu.
  6. cheetah255

    Majambazi Wakenya Walivyotikisa na Kuweka Historia Kanda ya Kaskazini Nchini Tanzania

    Nafahamu wote wlitoka, ninachotaka kujua ile mission ilikuaje.....inaonekana wengi hawakuhusika.
  7. cheetah255

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wazee wa live bet,leo German match zote ni BTT
  8. cheetah255

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    F248A20 Betpawa wale wazee wa kujilipua.
  9. cheetah255

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    63DA5C0 betpawa odds 3 stake ela ya mboga. Tukutane kwenye kitimoto jioni.
  10. cheetah255

    Kuna uwezekano Safina ya Nuhu ilitua juu ya Mlima Kilimanjaro

    Dunia iliyo ongelewa kwenye agano la kale ni mashariki ya kati.
  11. cheetah255

    Majambazi Wakenya Walivyotikisa na Kuweka Historia Kanda ya Kaskazini Nchini Tanzania

    Ukipata muda tafadhali gisia na ujambazi uliotokea NBC ubungo, kunawatu ilitugusa moja kwa moja,ila hatufaamu nini kilitokea. Asante Mkuu kwa simulizi maridhawa.
  12. cheetah255

    Kinondoni, Dar: Hamza mohammed, Polisi Watatu na mlinzi mmoja wauawa katika Majibizano ya Risasi

    Jamaa kwenye video anaonekana kavaa kikofia flani hivi chechefu.
Top Bottom