Kuna mama mmoja mtaani kwetu alikuwa mbea mbea kama wewe, anajifanya anajua kuchunguza sana maisha ya watu tukampa jina la KICHUNGUZI... Naona linakufaa pia, otherwise wewe ndo huyo mganga ulinyenipa pesa 🤭
Nilimpenda enzi hizo kabla hajageukia upande wa mama yake, tuliishi vizuri... ila naanza kuchoka kwasababu sahivi ananitafuta kwa namba za ofisi kama mteja maana alikuwa anaijua kazi yangu na huwa tunafanya promo sana, sio kwamba bado namuelewa ila najaribu kuwa hata na katone ka huruma tu...
Kabisa bro, natafuta namna ya kufanya kabisa niwaepuke kwenye namba pia maana nimebadili ila wanafanya uhuni kunitafuta kama wateja kwenye namba ya office, hivi unajua imebidi nihame hadi nilipokuwa naishi?! Kuna mtu kanishauri hii ishu ipo serious hivyo wakinitafuta tena niende nikawaripoti...
Very sad 10% tu ndo wenye busara zao, na nna hakika hao 90% waliotukana wanapitia depression kali sana financially ndomana wamekasirika kama vile hao ndo huyo mkwe, shemeji au binti aliyekuwa anatafuta 2nd chance!
Uzuri matusi hayaondoi pumzi au kiungo chochote cha mwili zaidi ni kuonyesha...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.