Gadina kwenye Jahazi kuna siku alisema alikutana na mtoto mkali kwenye ngazi kidogo alikurunze nyeto studio, hatari kweli na anabinti mkubwa tu ana almost 21 years, kama sikosei yupo Ifm, baba lao msikilize Kibonde utahama nchi
Mkuu issue kubwa ya dar ni kwamba kila mwenye gari anatak lipite njiani! Miundo mbinu inakuwa michache kuliko barabara, mbn nchi za wenzetu kweny viwanda vya magari hakuna foleni? Wamewekeza usafir wa umma, na hapa kwetu wizara ingeamua ilete magar ya umma ya kukidhi mahitaji watu wangetoa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.