Recent content by Akili Unazo!

  1. Akili Unazo!

    Nimekata tamaa ya maisha nahitaji msaada

    Hivi huyu mwanamziki Diamond haoini pa kutoa msaada zaidi ya kugawa magari kwa mashoga Nilitegemea aje mahala Kama hapa
  2. Akili Unazo!

    Interview TPB: Naombeni mnisaidie aptitude test

    Huyo hataki kukusaidia ....jibu lake ni la Uongo... Siyo rafiki yako Ni adui yako Hilo....
  3. Akili Unazo!

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Ndiyo jibu gani sasa hili
  4. Akili Unazo!

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Baba mtoto wako yupo wapi na kwa Nini kakuzalisha na kakutelekeza? Je Ni mume wa Mwanamke Mwenzio?
  5. Akili Unazo!

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Dada weww ni single mother?
  6. Akili Unazo!

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Mbona mumeacha kucomment haha
  7. Akili Unazo!

    Kwa anayehitaji Mhasibu

    Hata nyie mnauangaika mtaani
  8. Akili Unazo!

    Mhasibu msaidizi anaitajika

    Wakikunyima au kuacha kukuita kwenye usaili kwa sababu ya overqualified Basi watakuwa hawajitambuwi......
Top Bottom