Recent content by Abodi

  1. A

    JamiiForums Tanzania Msaada hotel nzuri ya kupumzika na familia Mwanza,isiwe katikati ya mji

    Kumalija hotel.....ipo stendi ya nyegezi....chumba 20,000 tu....vyakula vipo poa sanaaaaaaa....uta enjoy sanaaa
  2. A

    JamiiForums Tanzania Mada maalum: Karibu tujadili masuala yote kuhusu Mikopo ya Elimu ya Juu

    Jamani chuo nishapata lakini mkopo mpaka sasa sijui kama nimepata.....nifanyaje?sina hela ya kulipia karo
  3. A

    JamiiForums Tanzania Chuo nimepata lakini mkopo sijui kama nimepata....tusaidiane...utajuaje utapewa mkopo?

    Ukishapata chuo ni lazima upate na mkopo???mi tayari nimepata chuo...wasiwasi wangu mkopo
  4. A

    JamiiForums Tanzania Tuliyo apply vyuo kutumia vyeti vya diploma tutachaguliwa lini?

    Sisi wenye vyeti vya diploma hatujachaguliwa mpaka leo kwenda kusoma Degree...tutachaguliwa lini?tumechoka kusubiri
  5. A

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna uwezekano wa kupata mkopo huku umekosa chuo?

    Habari zenu wakuu, Hivi ukikosa chuo ni lazima ukose na mkopo? Au kupata mkopo kunafuatana na chuo ulichochaguliwa? Naomba msaada.
  6. A

    JamiiForums Tanzania Hivi ukikosa kuchaguliwa first round, ukakosa tena second round, kipi kinafuata sasa?

    Tusaidiane wana JF, Ukikosa chuo kuchaguliwa first na second round, unafanyaje sasa?
  7. A

    JamiiForums Tanzania Mtu aliyepata division one O-level ana akili sana kuliko aliyepata division one A-level

    Elimu ya O level ina masomo mengi sana kuliko A level
  8. A

    JamiiForums Tanzania Mchango wa kwenda kusoma Phd

    Naombeni mchango nikasome Phd
  9. A

    JamiiForums Tanzania Nampenda sana mke wangu...

    Tupende wake zetu
Back
Top Bottom