Msaada hotel nzuri ya kupumzika na familia Mwanza,isiwe katikati ya mji

JICHO TAI

JF-Expert Member
May 27, 2013
1,110
1,500
before December nilienda Aden Palace na familia yangu. Family room nililipa 170,000 per night ni pazuri na mzingira yao yapo poa na ni karibu na airport
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom