Mchango wa kwenda kusoma Phd

Mchango wa kwenda kusoma Phd

Naombeni mchango nikasome Phd
Tutaamini vipi kama kweli unahitaji mchango wa kusoma Phd na si kututapeli?.

Unafikiri kwa maelezo yako haya unaweza kumshawishi mtu kutoa msaada wake! bado sana.

Kwa ufupi hauko siriasi.
 
Hata tukikuchangia kwa akili hiyo huwezi kurudi na PhD kamwe, labda chuo chenyewe kiwe kile cha msemakweli.
 
Ngoja kwanza tumalize kuchangia wahanga wa tetemeko, tumalizie kuchangia madawati, tuje kwenye ujenzi wa madarasa, tuchangie sare za kuvaa kwenye mwenge, hapo bado vikoba, harusi n.k. mchango wenyewe hujasema tunakuchangia vipi au tuku-pm michango yetu?
 
Degrees zote hizo na bado huna maarifa ya kujipanga na kufanya mambo yako, zina faida gani?
 
Tumia Elimu ulitoipata ikusaidie sasa wale wasiokuwa na Elimu kabisa inakuaje wewe mwenye Elimu tuu unashindwa kuitumia kwani lazima uende leo ukasome..,ni bora kumsaidia asiekua na degree hata moja apate hiyo imsaidie huko mbele...
 
Mielimu yenu hiyo thamani yake imeshuka tokea fulani awe mkuuu ila haielewi
 
Weka research proposal yako hapa tuone kama inakithi
 
Back
Top Bottom