Recent content by 12Jose2018

  1. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Can you shares wives/girlfriends with your close friend?

    [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  2. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Ijue Sheria ya Ardhi ya Tanzania ya mwaka 1999

    Wakuu naombeni msaada wenu wa sheria ya arthi kwani kuna wataalamu wengu humu wa sheria. Ni habari refu ila nafupisha sisi watoto tulikuwa wadogo na tuliishi kijijini na familia kutokana na hali ya maisha kipindi hicho 1996 mzee alishindwana na Mama akabadilika vibaya akaanza kuleta unyayasaji...
  3. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    Civ- D His- C Geo- D Kis- C Engl- C Chem- D Bio- C B/math- D
  4. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    Ngoja nucheki na hii mkuu
  5. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    C unajua vijana wa siku hizi bhana unampeleka shule unashangaa kumbe aliacha baadhi ya masomo ndo kumwaamini kijana bila kufuatilia maendeleo yake
  6. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    Naomba kama uko na uzoefu wa hivo vyuo mkuu unipe taarifa na usajili mkuu
  7. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    Sawa mkuu inakuwa changamoto kweli vp kwa mayokeo yake ataanzia diploma ama certificate
  8. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

    Naombeni mawazo yenu ya kitaalamu wakuu kuna dogo hapa alimaliza form four mwaka 2017 alifaulu akiwa na three ya point 24 sasa anahofia akipangiwa advance atapelekwa arts mawazo ya wadau wengi wanamshauri aende college ya afya tatizo kuu yeye hakuchukua physics lakin alisoma chemistry anaweza...
  9. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Baadhi ya wanaume ni wachafu sana, wanalala na kahaba anayetembea na wanaume wengi

    Unakuta wote hawajaoga kwa hiyo sio wanaume wachafu bali wote ni wachafu so hakuna cha ajabu sana ndo hali ilivo kisafi lazima kijitenge kichafu kitajitangaza
  10. 12Jose2018

    JamiiForums Tanzania Habari, mimi ni mgeni

    Hahahahahahahaa
Back
Top Bottom