Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

Hakusoma physics, atapata diploma gani ama certficate ya afya?

12Jose2018

Member
Joined
May 2, 2018
Posts
12
Reaction score
2
Naombeni mawazo yenu ya kitaalamu wakuu kuna dogo hapa alimaliza form four mwaka 2017 alifaulu akiwa na three ya point 24 sasa anahofia akipangiwa advance atapelekwa arts mawazo ya wadau wengi wanamshauri aende college ya afya tatizo kuu yeye hakuchukua physics lakin alisoma chemistry anaweza kupata nafasi katika kozi gani ya afya wakuu msaada
 
Alikuwa anawaza nn kuto soma physics? Mwache akakomae na cbg au mtafutie chuo cha mifugo, au kilimo akawe hata bwana shamba au tabibu wa mifugo
 
Alikuwa anawaza nn kuto soma physics? Mwache akakomae na cbg au mtafutie chuo cha mifugo, au kilimo akawe hata bwana shamba au tabibu wa mifugo
Naomba kama uko na uzoefu wa hivo vyuo mkuu unipe taarifa na usajili mkuu
 
Alikuwa anawaza nn kuto soma physics? Mwache akakomae na cbg au mtafutie chuo cha mifugo, au kilimo akawe hata bwana shamba au tabibu wa mifugo
C unajua vijana wa siku hizi bhana unampeleka shule unashangaa kumbe aliacha baadhi ya masomo ndo kumwaamini kijana bila kufuatilia maendeleo yake
 
Pole sana ila naamini humu hutakosa usahihi wa jambo lolote, au pia anaweza community health kama angalau biology amepata D ingawaje akisoma kilimo na mifugo anaweza akawa na future ya uhakika zaidi hasa kutokana na serikali kuingia katika uchumi wa viwanda na kama unavyojua malighafi nyingi za viwanda zinatoka kwenye kilimo...!!!
 
Pole sana ila naamini humu hutakosa usahihi wa jambo lolote, au pia anaweza community health kama angalau biology amepata D ingawaje akisoma kilimo na mifugo anaweza akawa na future ya uhakika zaidi hasa kutokana na serikali kuingia katika uchumi wa viwanda na kama unavyojua malighafi nyingi za viwanda zinatoka kwenye kilimo...!!!
Kweli kabisa mkuu
 
Sije ukajisahau ukanpeleka community health utajuta bora fukuzia kozi inaitwa health record ipo kcmc
 
Back
Top Bottom