Mkuu si mnabadilishana?Kuna vitu vya kushare lkn sio mapenzi!!
Dogo kakojoe ulale!!Mkuu si mnabadilishana?
Kinyaa gan mkuu?Disgusting [emoji47]
Nilivyo na kinyaa hivi aisee haiwezekani hata ndotoni.
Mkuu mbona ipo sawa hii, we hupendi geteda dem wa mwezio?We jamaa utakuwa mchawi lazima..
Mawazo gani haya..
Kabisa [emoji23][emoji23][emoji23]We jamaa utakuwa mchawi lazima..
Mawazo gani haya..
Huo upuuzi wa kubadilishana wanawakeKinyaa gan mkuu?
Unamchizi wako ambae zinasomana sana, ana demu au mke wake. Je mnaweza mka share wake zenu?
Yaani leo mke wako analala kwake nae wake ana lala kwako?
Au siku mnaamua mnapiga foursome?
Inakua amani yani bila wivu wala nini.
Hii imekaaje?