Naitwa bi khadija. Nimejiunga muda kidogo JF lakini nikajikuta napendelea kwanza kufahamu wahusika wa humu na mambo ya humu.
Nmefanikiwa kuwafahamu watu kadhaa hasa nikivutiwa na uandishi mzuri...
Wakuu mimi ni mgeni JF nimekuwa na Ndoto za kutumia huu mtandao toka zamani sana sasa nimeingia naona unanishinda kutumia msaada wenu jamani [emoji26][emoji26]
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.