Hodiii!

Bandido-2

JF-Expert Member
Jan 12, 2013
263
1,000
Kama ni wa kike!!

Bonyeza hapo kwenye jina langu.. hafu utakuta sehem imeandikwa message.. acha kaujumbe hapo hafu nikukaribishe kwa kirefu...

Tofaut na hilo hakuna cha ziada


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

malongwe

Member
Feb 9, 2019
22
45
Kama ni wa kike!!

Bonyeza hapo kwenye jina langu.. hafu utakuta sehem imeandikwa message.. acha kaujumbe hapo hafu nikukaribishe kwa kirefu...

Tofaut na hilo hakuna cha ziada


Sent from my iPhone using JamiiForums
Tayari mkuu
 

Don Juan

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
21,477
2,000
Karibu sana, utoto wa facebook na instargram uache huko huko

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom