Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi there everyone. I have been reading JamiiForums from afar for a few months... & I felt it's time I joined in the arena of great thinkers. I am a Tanzanian, but I live in DRC ( temperature in...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Habari zenu waungwana. Nimekuwa karibu na JF kwa muda mrefu kama Guest na sasa nimeona ni muda wa kuwa mwanajamii humu. Pamoja na kupata Elimu na taarifa juu ya mambo mbalimbali, nahitaji...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Hi
I am new here and wish to share ideas with u all! Hope am welcomed.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Thanks to the home of great thinkers for accepting my membership application.I will be loyal to the rules governing the forums. I beg to request and move!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Ni mgeni ndani ya jf, naomba mnikaribishe ni hayo 2 ahsanteni...,
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Honestly i love jf that's why nimeshindwa kuvumilia hadi ban iishe. NAOMBENI MNIPOKEE TENA. Wenu mtiifu A.M
1 Reactions
16 Replies
1K Views
nimejiingiza humu ili tushiriki katika yale yote mazuri kwa jamii yetu
0 Reactions
7 Replies
1K Views
helo helo.asanteni kwa makaribisho yenyu wanajamii
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nawasalimia wanaharakati wote na wote wenye nia ya kweli ya mabadiliko nchini mwetu Tanzania kwa kufichua yale yote ambayo hayanamaslahi kwa watanzania wote.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Amani juu yenu, Mimi ni mpya katika wana JF, naomba munipokee kwa mikono yenu kwa leo sina mengi ila kuwajuilisha mwanachama mpya nimeingia jamvini.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
shikamo kwa wakubwa mambo kwa vijan na kwa watoto.....(sijuwi wapo?) naombeni munikaribishe,hope nitatoa mawazo yangu mazuri kwa jamii yetu
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Jamani nimekuja na mimi naombeni ujamaa kila penye msaada kuitajika mnisaidie..... Assalaam alaykum
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimevutiwa na habari za jf hatimae namimi nimeona mwaka nimalize mwaka kwa kujiunga .....nipokeeni japo nipo uku migombani mtandao wa tabu
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Habari zenyu wote. Furaha yangu nikuwa nanyie wana JF.
0 Reactions
16 Replies
1K Views
hello niaje jaman poleni na shughuli ............
0 Reactions
4 Replies
847 Views
Ndg yenu ndo nimeingia bado mgeni japo co kivile
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Respect to all ladies and gents, looking forward to being part of the great thinkers forum! Sincerely yours, Mindei.:eyebrows:
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Mimi ni mgen nimeamua kuingia jamvin ili niwe member kwasababu jf ndo mpango mzima,yan inaelimisha na kuburudisha,jaman naombeni mnipokee.
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Hello Great Thinkers, from Kimberley! just in the circus.....
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Back
Top Bottom