Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hodi hodi. Kupga hod cna budi, Jin lang PROF MUDI, mie ni mtu wa juhudi, zur lang ni la ksudi, baya kwang halirudi....
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Nimekuwa nikipitia kitambo na sasa ninasema hodi hodi wajameni. Nimeamua kuwa nanyi na mniunge mkono na pale ninapokwama muwe nami jamani!
0 Reactions
12 Replies
993 Views
nawakubali great thinkers
0 Reactions
5 Replies
775 Views
Baada ya kuzunguka maeneo mbali mbali,Nimeona hapa ndiyo mahali ambapo naweza kukutana na jamii na kujisikia na mimi nipo kwenye hii globe yetu.Hivyo babisha hodi waheshimiwa.
0 Reactions
9 Replies
978 Views
Tafadhalini wana JF,naomba mnikaribishe kwa mikono miwili. Nimekapenda sana haka kaeneo ambako naweza kupigia chafya na kukohoa kidogo. Yote ni katika kusukuma gurudumu letu la maendeleo...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Jamii Forums Great Thinkers! I salute You! Nimeamua kujiunga nanyi ili kupunguza idadi ya mazumbukuku na kuongeza idadi ya Thinkers hapa nchini Tanzania na duniani kwa ujumla. I'm not as stupid as...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hi to all you guys in JF!, I'm very attracted,impressed by this community. Real i feel more joyful to meet you guys. Would you guys say to me welcome to our community?.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
sote watanzania tuupinge kwa nguvu zote udini ktk nchi yetu ambao utatuvugia amani yetu.naomba kukaribishwa kwenu.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Npokeen km nabii wana jf!
0 Reactions
6 Replies
995 Views
nikaribisheni bhana
0 Reactions
9 Replies
961 Views
Wana JF naomba mnikaribishe humu Jamvini
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Nilikuwa nikivutika sana na mawazo pamoja na mitazamo ya wadau kuhusu mambo mbalimbali ya kisiasa pamoja na ya kijamii,hivyo nikaona ni vyema nami niwe miongoni mwa watu wanaotoa elimu kwa jamii...
0 Reactions
4 Replies
970 Views
nimevutiwa na great thinkers iam so happy kujumuika na nyinyi thanx love u all
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Ndugu zangu nawasalimia katika jina la bwana kwa wale ndugu zangu wakristo,Asalaam alaykum ndugu zangu waislamu nimara yangu yakwanza kuingia humu nimeamua kutumia salamu zote hizo kwa lengu...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimefurahi kupata wasaa wakujitambulisha kwenu wana JF, kama lilivyo jina langu mimi ni kamsweetie mpaka tabia, nategema kujifunza mengi kutokana kwenu na vile vile kujuzana mambo muhimu katika...
0 Reactions
6 Replies
840 Views
hi hope mko poa,I'm new here,I love u all
0 Reactions
6 Replies
779 Views
Hi friends
0 Reactions
7 Replies
1K Views
.....................
0 Reactions
15 Replies
1K Views
nimefuarahi kuingia humu siku hii ya leo kwa mara ya kwanza na naoma mnipokee kwa mikono miwili pasina kinyongo chochote ahsante sana
0 Reactions
2 Replies
898 Views
Back
Top Bottom