napenda kuwasalimu woote mliopo kwenye jamvi hili.me nilikuwa msomaji tu wa mambo mbali mbali umu jamvin na nimefaidika sana lkn nikasema hivi kwann nijiunge kabisa ndo nimejiunga tafadhali naomba...
Hello JF! Nafurahi kuwa mwanachama, Natumai sijachelewa sana, tutakuwa pamoja from now on..
Tushirikiane pasipo kujali itikadi zetu iwe za siasa, dini, rangi, kabila & so fifth!
Ahsanteni...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.