Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hi everyone I am 23 years old male and I really need a girl to be in a love relationship with. I spend most of my time studying and developing software systems. I am a 3rd year university...
1 Reactions
47 Replies
5K Views
A.alayqum wana Jf, ni matumaini yangu mu wazima ikiwa ndo kwanza jumatatu imeanza kutaftua riziki. Labda niende straight to the point ni msaada gani ninao/tunao hitaji. Nina ndugu yangu wa kike...
2 Reactions
101 Replies
8K Views
Habari Wakuu, Naomba msome hivi vipengele viwili vinavyogusa karibu kila mtu. Ujumbe una vipengele viwili:- KIPENGELE [ A ] - MAMBO YANAYOMFANYA MTU AYACHUKIE MAPENZI SIJUI wewe ulikuwa...
1 Reactions
3 Replies
19K Views
Jamani Nikiwa Kama Mchungaji, nimeliona hilo jambo likiendelea katika maisha yetu. Kuna mabinti wanatamba cku izi wao hawafanyi kazi yoyote ile, lkn wana maboyfriend zaidi ya wa3 au wa4 na wote...
4 Reactions
53 Replies
6K Views
Mi ni kijana age 25! Natafuta mpenzi age 18-30
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Hi! Ukipata mchumba hasa mmachame wanafamilia wanakuwa wagumu kubariki mahusiano yenu.Hii imetokana na baadhi ya jamii kutendwa baada ya kuoa wachaga.Lakini naamini kuna baadhi ya dada zangu wa...
16 Reactions
712 Replies
97K Views
Mimi ni kijana wa kiume ninaishi Arusha.Kiukweli nimekuwa naboreka sana na kitendo cha kutoridhika na kutosheka kimapenzi.Kwa kawaida ninapokuwa faragha na mpenzi wangu huwa namchapa magoli sita...
0 Reactions
107 Replies
16K Views
Ndugu zngu wana-JF poleni na majukumu na mihangaiko ya kila uchao! KISA: Naombeni ushauri wenu kwani kuna binti nilkutana naye kwenye usafiri tukakubaliana na kuingia kwenye uhusiano baada ya...
1 Reactions
59 Replies
8K Views
Wadau, Mim ni mwanaume mwaminifu sana ndani ya ndoa yangu.Sijawahi cheat tangu nianze kuisi na huyu mwanamke mwaka jana mwez wa6.Kwa sasa mkewangu ni mjamzito na nimemsafirisha akajifungulie...
1 Reactions
73 Replies
7K Views
by Debbie Harrower Look, we know that there are plenty of ‘he-devils’ roaming around, breaking women’s hearts with their lies and cheating. Then there’s the other bunch, who might not lie and...
4 Reactions
11 Replies
2K Views
Aminael, Mimi Nilikuwa Ni Mwanaume Pekee Mwenye Mahaba! Ya Dhati Kwako! Nilijitahidi Sana Kuonyesha Mapenzi Yangu Ya Dhati Kwako Pengine Ungetambua Upendo Wangu Kwako Mapenzi Yamezima Kama...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Ni vyema mkulima anapopanda mbegu kutegemea mavuno.Japo Mbegu zingine huotea juu ya mwamba,nyingine zinasongwa na miiba,nyingine kuliwa na ndege na nyingine huota kwenye udongo mzuri. Mke wangu...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Mambo vipi wakuu, Kama heading inaavyojieleza je nikifanya hivo nitakua nakosea? Na je anaweza kunirudishia kweli au ndo changa la macho afu aingie mitini?
0 Reactions
47 Replies
5K Views
Hi! I'm 20 years of age looking for a lady to mingle
0 Reactions
3 Replies
838 Views
Habari JF? Katika pitapita za huku na kule kupambana na maisha yetu haya, nilijikuta nimekutana na familia moja ambayo daah!! Walinivutia sana lakini walinifanya nijifunze kitu ambacho nanyi...
7 Reactions
70 Replies
9K Views
Juzi kati tukiwa kwenye kijiwe cha kahawa jamaa mmoja alifika akaanzisha mada kuwa watu wengi hupiga punyeto huku akijisema kuwa yeye pia hupiga. Tukawa wote na mshangao, akaendelea kusema ambaye...
3 Reactions
149 Replies
41K Views
Mm ni me.ni miaka 2 imepita tangu niachwe na aliyekuwa mke wangu .sasa nahitaji mke .elimu yangu ni FTC in electrical.mwajiriwa .miaka 42.naishi Dar dini mkristu.ninayemtaka.dini yeyote umri max...
0 Reactions
1 Replies
867 Views
Ni kweli inawezekana mkakutana hapa Jf mkaanza mahusiano na mkiwa na malengo Mungu huwa pamoja nanyi na hatimae kuwa mke na mume. Hivyo wale ambao wapo kwa ajili ya ku buy time poa endeleeni tu...
2 Reactions
17 Replies
2K Views
Ni mwaka wa pili sasa nipo single toka nilipoachana nampenzi wangu akakimbilia kuolewa. Sasa nimekuwa nikitafuta msichana mwenye mapenzi na upendo wa dhati tokea moyoni yaani hawapatikani zaidi...
0 Reactions
34 Replies
4K Views
Kuna binti tulikua tukiishi mtaa mmoja katikati mwa miaka ya tisini, alikua ni mzuri ajabu, kwa lugha ya kawaida hakuna Maneno yanayojitosheleza kuelezea uzuri wake Wakati huo mm nilikua form four...
8 Reactions
138 Replies
16K Views
Back
Top Bottom