Sikufuata Ulichotaka We, Sikupenda Tugombane We!

Sikufuata Ulichotaka We, Sikupenda Tugombane We!

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
1,724
Reaction score
1,471
Aminael, Mimi Nilikuwa Ni Mwanaume Pekee Mwenye Mahaba! Ya Dhati Kwako!


Nilijitahidi Sana Kuonyesha Mapenzi Yangu Ya Dhati Kwako Pengine Ungetambua Upendo Wangu Kwako


Mapenzi Yamezima Kama Njiti Ya Kiberiti, Mwanamke Niliekupenda Kwa Moyo Wangu Wote! Umenitenda! Kunisaliti!, Maumivu Niliyoyapata Ni Zaidi Ya Kuunguzwa Na Kaa La Moto Kwenye Kidonda! Moyo Wangu Nilikukabidhi, Maumivu Ya Moyo Ni Maumivu Yasiyo Na Tiba Mamii, Endelea Mama Mimi Broken Hearted UngaUnga, Sitapenda Tena Mama, Maumivu Ya Mapenzi Nayajua Ntakuwa Single 4ever!
 
Last edited by a moderator:
Nimependa huu ubunifu bro, honestly. Quick question tho, ushawahi kuunguzwa na kaa la moto kwenye kidonda??
 
Aminael, Mimi Nilikuwa Ni Mwanaume Pekee Mwenye Mahaba! Ya Dhati Kwako!


Nilijitahidi Sana Kuonyesha Mapenzi Yangu Ya Dhati Kwako Pengine Ungetambua Upendo Wangu Kwako


Mapenzi Yamezima Kama Njiti Ya Kiberiti, Mwanamke Niliekupenda Kwa Moyo Wangu Wote! Umenitenda! Kunisaliti!, Maumivu Niliyoyapata Ni Zaidi Ya Kuunguzwa Na Kaa La Moto Kwenye Kidonda! Moyo Wangu Nilikukabidhi, Maumivu Ya Moyo Ni Maumivu Yasiyo Na Tiba Mamii, Endelea Mama Mimi Broken Hearted UngaUnga, Sitapenda Tena Mama, Maumivu Ya Mapenzi Nayajua Ntakuwa Single 4ever!

Single forever....?? Wiki ijayo tu utakuja hapa umependa tena!!
 
Last edited by a moderator:
Hahaha!! Kwan ulivyoanzaga kupenda ulitutaarifu? Usipende tena kama pia hutomind usioe
 
Nimependa huu ubunifu bro, honestly. Quick question tho, ushawahi kuunguzwa na kaa la moto kwenye kidonda??



Ndugu Yangu Sergio, Watoto Wa Kike Wameishiwa Ubinaadam, Ukiwa Unampenda Usimwonyeshe! Asijue! Atakutesa Moyoni Zaidi Ya Hayo Mateso Ya Kuunguzwa Na Kaa La Moto Kidondani! Yashanipata, Maumivu Yake Ni Zaidi Ya Uchungu Wa Uzazi, Au Korodani Zipigwe Na Nyundo!
 
Kupenda nako ni Art Jamani , Ebu nambia kwani Huyo Alikua Na nini special?
 
Ndugu Yangu Sergio, Watoto Wa Kike Wameishiwa Ubinaadam, Ukiwa Unampenda Usimwonyeshe! Asijue! Atakutesa Moyoni Zaidi Ya Hayo Mateso Ya Kuunguzwa Na Kaa La Moto Kidondani! Yashanipata, Maumivu Yake Ni Zaidi Ya Uchungu Wa Uzazi, Au Korodani Zipigwe Na Nyundo!
Hahaha. Pole bro. Ila uchungu wa uzazi na maumivu ya kupondwa korodani unayajuaje, Chief?

Anyway, chagua vyema next time.
 
Sorry kaka, huyu ndio alietelezesha kwenye marinda? Au? Maana unaanzisha thread mbili ambazo hata hazilingani
 
Ndugu Yangu Sergio, Watoto Wa Kike Wameishiwa Ubinaadam, Ukiwa Unampenda Usimwonyeshe! Asijue! Atakutesa Moyoni Zaidi Ya Hayo Mateso Ya Kuunguzwa Na Kaa La Moto Kidondani! Yashanipata, Maumivu Yake Ni Zaidi Ya Uchungu Wa Uzazi, Au Korodani Zipigwe Na Nyundo!

Sio wakike tu na wakiume nao wameishiwa ubinadam. Akijua unampenda basi atanyanyasa tu mtima wako. Hebu kuweni na huruma basi jamani! Khaa!
 
Weee ulinionesha njia nzuri nisipotee ooh daddy
Na tena wee, nilipoanguka ulininyanyua nitembee Mmh mmh

(Teh Tuache kuchakachua thread ya watu mshua)
Douta ukitaka kuwa serious sana utazeeka kabla ya siku zako..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom