Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kwanini mara nyingi watu kwenye mahusiano wanakuwa wasafi pale wanapokutana kimwili na hunyoa mpaka mwenzio anaona kabisa wembe nusu ukukate. Jamani hio tabia siyo nzuri utapewa surpraiz na...
0 Reactions
21 Replies
5K Views
By Jon Helmkamp Fathers, be present. Your daughter needs you more than you could ever imagine. Be there for her. Love her. Care for her. Protect her. Last week, something happened that made my...
6 Reactions
18 Replies
3K Views
Wadau na wakuu wote hapa Jf amani iwe kwenu, nimekaa pembeni kwa muda mrefu kidogo kutokana na kuwa bize kwenye kipindi hiki cha kampeni lakini nimekuja hapa kwa dharula tu. Nimekuwa mmoja wa...
1 Reactions
140 Replies
14K Views
Mzee mmoja jirani yangu alinisumbua kwa muda mrefu nimsaidie kumtafuta mwanawe wa kiume aliyeaga mwaka 2000 kwamba anakwenda kutafuta maisha Mererani, Simanjiro.Baada ya kijana huyo kuondoka...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Hivi ushajikutaga una wasichana wawili ambao mmoja ni mkaliii shape kubwa toto refu. Mguu wa bia,namba 8 flani ivi ila ni mkorofi haambiliki akikukosea aombi msamaha ila unabaki naye kwa vile...
0 Reactions
38 Replies
6K Views
Poleni sana na miangaiko ya kufunga kampeni, asanteni kwa wale waliojiandaa kufanya ukataji Kesho mapema. WAnajukwaa mie ni kijana wa kiume miaka 28, kulitokea kutoelewana na mchumba wangu mwaka...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
T
0 Reactions
30 Replies
5K Views
Alinikuta bar nausubiria mchepuko ufike huku nikipata safari ya baridi.Baba mdogo akavuta kiti akakaa na kuagiza kinywaji.Muda si muda mchepuko unafika.ILe umesalimia na kukaa ba mdogo akanivuta...
0 Reactions
30 Replies
5K Views
Wadau girl wako akicheat au akikuudhi ni yupi rahisi kumsamehe na kurudiana nae. Unaempenda kwa dhati au yule wa geresha
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Nina boyfriend ambaye soon atakuwa mchumba wangu kwan anataka apeleke posa home na kutoa mahali ili shughuli nyingne ziendelee.Tatizo langu lililonileta hapa ni; 1.Familia yangu pamoja na marafk...
1 Reactions
138 Replies
30K Views
Kumekuwa na ulalamishi sana miaka ya karibuni kuwa wanaume sijui tupoje,tunawaacha bila sababu ila kumbe sababu zipo tu ila wengi hawajazijuaga tu.Nimeona nibainishe sababu zangu kadhaa ambazo ni...
19 Reactions
118 Replies
13K Views
Mimi kijana wa umri wa miaka 25 natafuta mwanamke wa kuoa umri miaka 20-25 asiwe mnene sana au mwembamba sana ,angalau 4m 4 na kuendelea mimi ni 4m 4 nafanya biashara nipo dodoma ,contact me...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Mimi ni kijana umri 29 binafsi natafuta Rafiki Wa like ambaye tunaweza Fanya maisha pamoja sibagui dini ranging wala kabila binafsi naamini kuwa kazi sio mahusiano Bali mahusiano usaidia kuleta...
0 Reactions
0 Replies
773 Views
ADABU YA MUME KWA MKEWE. 1, Usitangaze udhaifu wa mkeo kwa familia na marafiki, kila mmoja anamtunzia mwenziwe hadhi yake. 2, Usiwe na mtizamo mbaya wala kuzungumza naye kwa hisia kali huwezi...
6 Reactions
18 Replies
4K Views
Huu msemo nimeamini sasa!! Japo nilikua nauamini, lakini sasa nimezidi kuuamini. Nimetoka Dar nimekuja mkoani kikazi, nyumba nayoishi pembeni kuna jirani nilietokea kupatana nae, na mimi kuja mtaa...
0 Reactions
33 Replies
6K Views
Profesa apendekeza maskini wagawane wake Uchina 24 Oktoba 2015 Mshirikishe mwenzako Image copyright AP Image caption...
0 Reactions
1 Replies
3K Views
Nina miaka 29 natafuta mke awe mcha mungu,awe anajitambua na mkristu, aliye kanda ya ziwa ntampa kipa umbele zaidi. awe na umri kuanzia miaka 20-27, elimu kuanzia form four. Alie tayari atume...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari zenu wapendwa, Nimeolewa na nina mtoto mmoja na nampenda sana mume wangu. Mimi na hubby wangu tumekaa ktk relationship for more than five years ndipo tukafunga ndoa. We were so much...
2 Reactions
68 Replies
17K Views
Mke
Nimechoka kuwa mpweke muda mrefu .sasa natafuta wife. Niche inbox tuwasiliane.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari wanajf,jaman naombeni ushauri kuhusu hili maana mpaka sasa sijaelewa anamaanisha nini..mmi nina mpenzi wangu ambaye huu sasa ni mwaka wa tatu nipo nae sasa hivi juzi kati wakat tupo...
0 Reactions
110 Replies
9K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…