Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Deleted
1 Reactions
7 Replies
1K Views
Yaani kumkuta mwanamke VS mwanaume wanapenda 50% kwa 50% kwa upande wangu ni vigumu sana. Ninayempenda hanipendi, nisiyempenda atanipenda hatari hatari. Au nina nyota ya jongoo? Daah Ndo...
7 Reactions
60 Replies
10K Views
Mambo mengine yanaondoa kabisa akshki ya kushiriki tendo. Yani unalivua limtu unakuta limejichanja chale kila kona mara kiunoni, mara kwenye mapaja, kwenye makalio, mgongoni, kifuani nk...
4 Reactions
85 Replies
7K Views
Aliondoka Tanzania mwaka 1995 kuelekea Greece. Amejiweka vizuri kwa biashara zake ndogo ndogo na kazi za part time. Mwaka jana alifuatwa na polisi wakamuweka ndani na kuchukua simu yake. Kumbe...
7 Reactions
27 Replies
3K Views
Wanaume wenzangu kama tulivyokubaliana kwenye kikao mchezo mwisho dakika 25,hapa ukijumlisha kiss,kuzamia uvinza, kuchezea nyonyo na kunyonya nyonya masikio, Kama Asipokojoa Atakojoa Chooni...
20 Reactions
101 Replies
8K Views
Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako. Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe...
19 Reactions
214 Replies
11K Views
Nina miaka 24 Namaliza chuo mwezi wa 7 (degree ualim) Mnyakyusa Mkrito Pia najishughulisha na biashara Sina mtoto Sifa za MWanaume awe ameajiriwa au amejiajiri Mwenye kujituma na kupenda...
4 Reactions
37 Replies
5K Views
Habr zenu wanabodi, Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk.. Hata siku moja...
15 Reactions
184 Replies
11K Views
Kuabstain ndo njia pekee salama ya kujiepusha na UKIMWI na virusi vyake, pamoja na magonjwa mengine. Ewe kijana wa kike na wa kiume ambaye hujaoa au kuolewa; majuto ni mjukuu. Usicheze na maisha...
4 Reactions
2 Replies
716 Views
Nina ndugu yangu hajaingia period mpk dakika hii na cha kushangaza hajawah lala na mwanaume yoyote yule lakin mwezi wa pili aliingia je shida inakuwa iko wapi hapo? Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
49 Replies
4K Views
Kuna dogo leo kaniuliza tukiwa pale Mlimani City ananiulizia Eti wanawake (wadada) wanakuwaga na bikra Ngapi kabla hawajagegedwa? Nikamwambia ngoja niwaulize vijana wangu jamii forum wakijibu...
3 Reactions
150 Replies
19K Views
Unakuta mtu anawapondea wanaume wanakuja wanaume wengine wanadai kuomba mechi hivi mpogi serious?? Nashangaa hujawahi kuniona halafu unaomba mechi kweli?? Hii inakuwaje naombeni mnijuze.
0 Reactions
144 Replies
7K Views
Naitwa XXX nina miaka 24 nipo iringa.miezi kama miwili iliyopita kuna demu nilikuwa napiga nae story PM akasema yupo dar anasoma ifm akawa rafiki yangu mkubwa kama unavyojua hakuna urafiki...
3 Reactions
151 Replies
18K Views
Yaaani ni raha sana hakuna anayeleta fujo unakuwa muamuzi mkuu. Mke na watoto wana obey rules ukiwa nyumbani kila kitu kinakuwa under control. Nyie mnaotaka haki sawa endeleeni kupika na kuosha...
8 Reactions
17 Replies
2K Views
Iv kwa nn dem aliekua anakupenda sanaa baada ya kuachana na kumpata jamaa mwingine ukiamua kubadili utambulisho na kumwita shemej huwa anazingua na kuukataa utambulisho huo?
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Huyu jamaa ambaye ametoka Mbeya kwa miguu kuja Dar? Msije mkarogwa eti mumpelekee K.... Atawachakaza sana. Umbali aliotembea na huo mkoa wanaume wake wanajulikana kwa kupiga show za ukweli...
5 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari wanajf. Kichwa cha habari kipo wazi hapo.Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 32.Natafuta msichana/mwanamke awe mpenzi na hatimaye awe mke wangu.Awe mrefu kiasi,asiwe kibonge,umri...
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Wadau mpo? Kuna skendo ambazo sio mpya niendelevu wanaume hawatunzi wake zao kutwa kwa michepuko. Mtu anapokea mshahara anaenda bara kula nyama na michepuko naingine anaficha benki . Kidogo...
5 Reactions
119 Replies
8K Views
Bank Officer-Mama aliyeshindwa kulipa ada ya mtoto shule anakuja kukopa pesa Bank ili alipe ada ya mtoto wewe afisa mikopo,unaomba rushwa kwa mwanamke mjane ,mwenye shida. Mama mjane anakuahidi...
2 Reactions
1 Replies
1K Views
Salaam kwa wote Leo Sina maneno mengi. Ninawataalifu tu wanaume kama sehemu ya maangalizo yaliyosisitizwa kwenye kikao chetu cha wanaume last week. Kama wewe ni kilaza please usije ukakaa...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…