Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Ifike mahali suala la kuoa kisheria liliangalie kwa ukaribu, mke pia ajitolee walau miezi 6. Kama ilivyo kuomba kazi, kwanza ujitolee wakuangalie..🫵🏾
6 Reactions
15 Replies
582 Views
Inna Lillahi wa inna ilayhi raji'un Pole kwa watanzania wenzangu mliopoteza ndugu, jamaa, na marafiki katika kipindi hiki kigumu. Ni huzuni, huzuni, huzuni ilioje vilio na simanzi. Mambo...
4 Reactions
14 Replies
853 Views
Wakuu Kwa mujibu wa Smart911 yeye anasema mapenzi huwa hayana mwongozo,ni kweli lakini haya mapenzi yangu huenda yana mwongozo kabisa. Nilioa miezi mitatu iliyopita,ila kama wiki mbili zilizopita...
1 Reactions
17 Replies
1K Views
Ciao, Zamani nilikua nachukulia kawaida ila kwa sasa naona kama lishakua tatizo kubwa ambalo sijui namna ya kulitatua. Kuna muda nakua na stress sana ila nakosa mtu wa kushare nae mambo yangu...
10 Reactions
38 Replies
2K Views
Habari wanajr Nilikuwa na mahusiano na huyu manzi almost miaka 3. Sasa huyu demu alikuja kunitamkia kuwa niachane naye, hataki kuendelea na mahusiano na mimi, na akanitajia sababu zilizomfanya...
8 Reactions
120 Replies
4K Views
Yani usiku huu mtu anakutafuta kua umkopeshe, ukaribu uliopo sio sana, sasa ikitokea hajalipa au kusumbua namdai vipi? Kuna aliewahi fanya hivi?
2 Reactions
28 Replies
3K Views
Mimi ni mwanaume nina miaka 27 kwa sasa. Natafuta mwanamke wa kumuoa nimweke ndani kabisa niwe mumewe naye awe mke wangu. Sina elimu kubwa ila najua kusoma na kuandika. Nimepanga geto nalipa kodi...
4 Reactions
17 Replies
1K Views
Habari za jioni nimekuwa kwenye ndoa yangu yenye miaka 2 lakini miezi ya ivi karibuni mke wangu amekuwa akichelewa sana kurudi nyumbani akidai anaenda kwenye maombi kila siku mara baada ya kazi...
12 Reactions
69 Replies
2K Views
Tumsifu Yesu Kristo ndugu zangu. Ndugu zangu mimi ni mwanaume, miaka 40 natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mume ili kuishi maisha ya kumpendeza Mungu kwa kufunga ndoa na kujenga familia bora...
4 Reactions
23 Replies
2K Views
💘 Habari: Simu ya Mapenzi Juma na Asha walipendana sana, lakini walikuwa na tatizo moja — wote walipenda simu zao kuliko kila kitu! Kila wakikutana, badala ya kuangaliana machoni, walikuwa...
3 Reactions
19 Replies
1K Views
Putting it mildly.... Is it selfish for a mother to prioritize financial security over romantic love? or is it heroic and self sacrifice for the benefit of her kids "Materialist or Martyr? A...
2 Reactions
31 Replies
959 Views
Tukiwa tunajiandaa na maandamano siku ya kesho nimeona niyatoe ya moyoni maana sina pa kuyatolea Nimekuwa na mahusiano ni kijana mmoja wa kawaida tu hawa wadada tunawaita sura personal maana...
4 Reactions
69 Replies
2K Views
Hakuna sehemu ambayo mwanamke huwa dhaifu kama kwenye mambo ya imani, kama mkeo kazama kwenye mambo haya kuwa makini Waganga wa kienyeji Watabibu wa kusoma visomo na dua. Wachungaji wa makanisa...
8 Reactions
8 Replies
697 Views
Jina : Zuu( sio jina lake halisi) Age : Miaka 18 Mwaka wa kuzaliwa : 2006. Elimu: Form 4 failure mwaka 2023. Mahali kinapoishi: Ilala Rural ( Uswazi zinapo trend ngoma za singeli. Kila nyumba...
29 Reactions
148 Replies
8K Views
Miaka kadhaa iliyopita, niliuguza kidonda cha kung'atwa, leo aliyening'ata nimekutana naye kanisani tukataniana kuhusu lile tukio. Acha niwape kisomo kidogo na niwakumbushe namna ya kufurahishana...
12 Reactions
106 Replies
3K Views
Tukiwa tayari tumezaa wote watoto wawili wa kiume uchumi wangu ulidorora hali iliyo leta mgogoro ambao baadae ulipelekea kuachana. Watoto nilibaki nao Mimi nikawapeleka kwa mama yangu mzazi...
74 Reactions
124 Replies
9K Views
Guys, achana na story kwamba mimi ndio yule mtz aliyewauza watz, haihusiki na mimi, nilichangamsha genge. Nilirudi Tz ili nipate mrembo wa kwenda naye duniani, nikarudi mrembo akazingua nikaona...
3 Reactions
15 Replies
765 Views
Naileta kama nilivyoombwa[emoji116] JAMANI INAUMA SANA WANAWAKE TUPENDANE[emoji24][emoji24][emoji24] Judy Mimi nina uchungu sana kwenye moyo wangu naumia mno [emoji24] Mimi ni mdada tu nina...
13 Reactions
72 Replies
10K Views
Hawa vijana wenye kupenda vitu vya bwerere. Mtu Ukikaza fresh. Ukamtafutia simu Kali na ikawa unamtoa pesa za bundle na misosi na tungi, mbona unawamaliza wote huko kitaa au vyuoni. Take care guys
3 Reactions
24 Replies
1K Views
Back
Top Bottom