JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Leo ni Ijumaa kuu. Bado siku 2 ifike Pasaka. Ni sikukuu kubwa sana duniani hasa kwa wakristo. Kuna weekend ndefu Ijumaa mpk Jumanne. Lakini pesa hakuna. Tumejibanza majumbani kama Pimbi.
1 Reactions
16 Replies
897 Views
Nikiwa nimekaa mchana wa jana nikapitiwa na usingizi ghafla nikaota zitatolewa/zitatangazwa ajira mpya zisizopungua elfu 30 na zisizozidi elfu 32 mwezi wa kumi mwaka huu. Mulemule ndotoni nikawa...
1 Reactions
5 Replies
827 Views
Hakuna kama Sky eclat huyu dada ni mkali wao yaani ni wa moto linapokuja suala la uelewa kichwani kwake ni mchezo simple kuna ma file mazito juu yake. Kiukweli nampenda huyu mama wanawake wote...
25 Reactions
82 Replies
5K Views
Kuna watu ni wagumu kubadilika kuendana na zama. Zamani mtu akiwa na kitambi au mnene ilikuwa ni sifa lakini zama hizi ni suala la aibu. Kumwambia mtu kanenepa au ana kitambi ni matusi. Nawaomba...
2 Reactions
3 Replies
592 Views
UNDUGU NI KUFAANA. Undugu ni kufaana, wala sio kufanana, Na mikono kushikana, mambo kushirikiana, Mapenzi na kupendana, wala si kuchukiana, Undugu wa kugombana, kwangu hauna maana, Hadharani...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Nakuaminia sana Mama kwa jinsi unavyojua Kucheza vyema Mchezo wako wa Draft. Jana umesukuma Kete Moja nzuri sana nikakubali kuwa Draft unalijua na umeiva nalo. Sasa Mama bado Kete zako Mbili tu...
1 Reactions
0 Replies
700 Views
Mtu ( Abiria ) anapanda DalaDala halafu anaamua Kukaa katika Siti ambayo japo kuna Jua Kali linapiga lakini Dirisha lake ni zima na linapitisha Upepo ( Hewa ) vizuri tu ( hasa Kipindi hiki cha...
1 Reactions
16 Replies
3K Views
Mimi[emoji117]Baada ya kumwagika kwa pombe, suluhu ikaja na mpango mkakati. Endelea...... Note: sio lazima utumie maneno yote manne.
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Mwaka uliopita ilikuwepo plate number maarufu sana T 2020 JPM..lakini wakati ukuta .. Wakati si milele. Tuko zama za T2021 SSH ALUTA KONTINYUA...!!!
2 Reactions
9 Replies
989 Views
Habari wakuu. Niende moja kwa moja kwenye mada (chama chetu kitakuwa si cha kuzungusha maneno) Siku hizi maduka yamehamia mtandaoni, kuna pesa za mtandaoni na mambo mengine mengi. Siasa pia...
0 Reactions
0 Replies
344 Views
Hivi Unaitwa baba alafu mwanao analelewa ukweni wewe badilika tambua baba siyo jina la ubatizo. [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] [emoji474][emoji474][emoji474][emoji1714][emoji1714][emoji1714]
2 Reactions
6 Replies
706 Views
Ni Kabila gani linaongoza kwa kelele nyingi kwenye mabasi wakati wa kusafiri? [emoji846][emoji846]
0 Reactions
1 Replies
754 Views
Hi! Hongereni kwa kuona tena siku mpya ya leo wana JamiiForums. I real love these gal named Anitha i real mic you my lovely sister ingawa tumejuana humu jamii forum but i real feel proud to know...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
Wakati tunasoma mzee kuna hiyo siku unajikuta tu Unaenda zako darasa jingine kupiga story mara ghafra mwalimu anaingia unasikia tu anasema laleni Chini kwa nini mnapiga kelele, Aiseeee huwa...
3 Reactions
8 Replies
880 Views
Mzungu ananunua vinyago na tamaduni kadhaa za asili kutoka Afrika kwa mwafrika. Mwafrika ananunua teknolojia ya mzungu kisha anatumia wala hawezi kununua tamaduni zake kwa kuwa anazo. Kila mtu...
0 Reactions
1 Replies
553 Views
Hellow. Sote tunajua wazi kati ya Bar na Bra zikifunguliwa lazima kwa mwanaume yoyote atatokwa na udenda unless awe shoga, anisi au mlokole(hatumii kilevii) So hebu jaribu kuimagine mwanamke...
0 Reactions
0 Replies
689 Views
Habari wakuu? Nadhani ni wakati muafaka sasa tukae chini na Pesa tumalize tofauti zetu, binafsi nipo tayari kuomba radhi!.
13 Reactions
57 Replies
5K Views
Sijui ni ushamba au ulimbukeni huwa sielewi kabisa Watanzania ni watu wa kuhisi jina la mtu ndio mafanikio Ufahari wa jina hasa ya kikabila ni kujua maana ya jina, Majina ya kikabila kwanza ni...
1 Reactions
5 Replies
933 Views
Maisha yana mengi. Binadamu tunapitoa changamoto nyingi za maisha katika kujipatia kipato. Kama uliwahi kuwa kibaka ama jambazi tukutane hapa. Niliwahi kukwapua elfu 5 wakati nasoma form five...
8 Reactions
55 Replies
8K Views
Namtafuta dada yangu huyu na rafiki yangu kipenzi Wahida Mohamed alisoma pale udsm tulianza mwaka 2006 akisomea Chemistry, mara ya mwisho kuwasiliana nae 2013 alikuwa akifanya kazi/intern pale...
3 Reactions
34 Replies
4K Views
Back
Top Bottom